Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kazi!...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbu, Mar 14, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    abarua.jpg
    .......I am sirias! :(
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Haupo siriaz Tanzanian boy:)
    Lol! I'm a degree......
    Hii job application letter imenichekesha sana!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wakati nikiwa shule ya msingi mwarabu aliulizwa WHAT DO U WANT TO BE ? AKASEMA I WANT TO BE A HELCOPTER -- VIJANA WETU LAZIMA WAFUNZWE SANA KUENDANA NA WAKATI WA SASA ILA KUWE NA USHINDANI SAWA WA AJIRA
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima kuandika barua au kujieleza kwa kiingereza? Na kama hujui hiyo lugha vizuri kwa nini usitafute mtu akakusaidia?

    Shida kubwa tuliyonayo kuanzia kwa viongozi wetu ni kutotaka kukubali kwamba kuna mambo hatuyajui! Kama unaamini kwamba hujui hiyo lugha ila una utaalamu wa kazi unayoomba basi omba kazi kwa lugha unayojua au tafuta msaada. Lakini sisi tunaendekeza ujinga na majidai kumbe ndio tunaonyesha tulivyo watu wa hovyo! Matokeo yake kiswahili hatujui na hicho kiingereza kinachotaka kututoa roho hatukijui pia. Mbaya zaidi hata lugha zetu za asili tumezipoteza. Si muda mrefu tutabaki yatima wa lugha!
     
  6. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo kazi ya mafriji na viyoyozi anaijua tatizo liko wapi ,kwani anaenda kutengeneza mafriji wingereza, angejiandikia tu barua yake kwa kiswahili.
     
  7. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mfumo wetu wa ajira ndio unalazimisha maombi yote/mengi ya kazi yaandikwe kwa lugha ya kiingereza.Huyu muhusika alitakiwa aombe msaada kama anaona ana tatizo la lugha ya kigeni ambayo sio lugha mama.
    Ila ujumbe umefika kwamba anataka kazi na ana sifa ya cheti toka VETA
     
  8. m

    mtuporimtupori Member

    #8
    Apr 17, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo Luga gongana!
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dah hiyo Title ya kazi aliyokuwa anaomba inatisha maana kama ukipata kazi hapo hao wahandisi nao watakuwa wale walee wakina Kihiyo!!
     
Loading...