Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kazi yoyote ile!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kachelenga, Sep 11, 2012.

  1. K

    Kachelenga Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    MIMI NI MWANAUME MWENYE UMRI WA MIAKA 42,NAJITOKEZA HAPA KWA WANA JAMII,NATAFUTA KAZI YOYOTE ILE YA KUFANYA,PIA NAPATIKANA KWA EMAIL ADRES IFUATAYO, kachelenga@ovi.com
     
  2. mousthustle

    mousthustle JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2015
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 276
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mkuu vp ulipata kazi?
     
  3. B

    Baraka sheni JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2015
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 260
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Nami natafuta kazi nina miaka 19 ni dsm elim yangu ni kidato cha nne napatikana kupitia 0659865639
     
  4. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2015
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli ajira ngumu.
    miaka 42 mtu anaomba kazi yoyote!
     
  5. Shy land

    Shy land JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2015
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 5,919
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    utaweza kuja kijiini kwetu nikupe kazi ya kuwa unapalilia tumbaku. mshara laki 4 kwa miezi mitatu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2015
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Miaka 42 bado unaomba kazi,asa si unakaribia kustaafu wewe!
     
  7. s

    svoca JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2015
    Joined: Jun 6, 2014
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpeni mtu ushaur utakaomsaidia kama huwez kaa kimya.
     
Loading...