Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Jukwaa la MALENGA liwepo hapa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magulumangu, Apr 23, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Admin, kwa huzuni na taadhima, naomba kama upo uwezekano liwepo JUKWAA la Malenga maana wapo wengi na wenye uwezo wa kupanga verse kwaetu sisi twawaita wazee wa VINA na VISHARI, kuna jukwaa la Lugha, Mapenzi, Siasa na mengine mengi tu, Je malenga wavinjari wapi?...Nawakilisha tu...
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hujaona jukwaa la sports? Au!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja, jukwaa liwepo hapa
    Nasi sote kwa pamoja, mashairi kuyatupa
    kwa wale wenye vioja, na wale walio supa
    Tuwekeeni jukwaa, tupate kuwa wachuja
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nami naunga mkono hoja.,mods ebu tupeni uga nasi tumwemereke!
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Malenga ya kazi gani, mmekosa kazi ya kufanya eti?
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    umerogwa wewe!
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Nawajua sana magamba, huwa hamchelewi kukimbilia uchawi
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Tofauti sana ipo, kati ya bata na kuku,
    japo ndege si popo,njiwa nae mauluku,
    gama beta naipo, japo alama si kuku,
    nimeona la spoti, japo si jukwaa malenga,

    tuje hata kwa vinywaji, soda maji pombe,
    leta mbege milaji,magufuli lake pombe,
    tembelea hata ujiji,gongo ndo yetu pombe,
    nimeona la spoti,japo si jukwaa malenga.....
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kuna jukwaa la Lugha ambako kuna mashairi lukuki yanajadiliwa na Malenga waliobobea ndani ya JF

    Jukwaa la Lugha
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tuwekeeni jukwaa, tupate kuwa wachuja,
    tumulike hata vitaa,kwa vina visiochuja,
    waje wenye gitaa,tarabu hata unguja,
    Weka letu jukwaa, tupate pia jirusha....
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    mkuuyaani hapa inabidi tu watupe uwanja na sisis
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe upo kimaadili kweli au inakuwaje?Huna cha kuandika kimya kitakupa personality sana....
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    mkuu slow down basi...unajua kukashifu haya yameisha na umeshinda...umefurahi?
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu ukisea jukwaa la lugha ni sawa na Jukwaa la malenga hapo unakosea ila ndani ya mashairi ndo kuna lugha ya kujadiliwa, Mapenzi nayo ni Lugha ya moyo ndugu yangu hivyo nalo jukwaa lipelekwe huko?
     
  15. A

    Anold JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wazo lako linatija, hakuna wakulipinga
    Tutajitosa wajanja,kwa pamoja kujipanga
    Modi tupe uwanja, tujitose kama kanga
    Tuleteeni jukwaa malenga wapate nafasi
     
Loading...