Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba jujua uhusiano wa Zakia na JK make mengi yanasemwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Batale, Nov 23, 2010.

  1. B

    Batale JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Wana JF naomba wenye uelewa sahihi wa uhusiano wa JK na mama Zakia make nijuavyo mimi kisiasa yule mama hana jipya la kutusaidia watanzania wala CCM, lakini ninachojiuliza ni namna alivyomteua mapema kuwa mbunge ilihari alishapewa nafasi akapwaya? yawezekana kamteua mapema ili awahi uteuzi wa uwaziri lakini wizara ya fedha alitia aibu nafikiri sote tunakumbuka kauli yake mweyewe akiyoitoa kuwa alipotoshwa kwenye scandle ya EPA. Je ni kweli kuna uhusiano zaidi ya ule wa kisiasa nyuma ya pazia?
     
  2. k

    kibenya JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu mama alitetea kagod ilipochota pesa kutumika kwenye kampen kumuweka madarakan kipind kile
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :A S-rap:
     
  4. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk ameoa mtoto wa kwanza wa zakia
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mama Mkwe
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    oh oh chama cha familia ?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Correct!
     
  8. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Suala la kuoa mtoto wa Zakia mhhh sidhani kama lina ukweli zaidi ya kuwa hear says!!! Tupatie evidence !!!!
     
  9. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure, JK tanzania nzima ana watoto kama utitiri, mkwere huyu kwa kifimbo cheza ni balaa. Ni kweli Juzi kati akiwa kakalia kiti alimuoa mtoto wa Megji kwa siri kwa kisingizio cha dini, na mama megji ni kitu cha RA, upo hapoooo!!
    CCM ni wachafu kuliko uchafu unaoujua kwamba ni uchafu, tuamke jamani tutafute mabadiliko kwa kasho wandugu nchi inaliwa kinominomi!!! kalagabaho!!:redfaces:
     
  10. B

    BUBBA Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani hakuna haja ya kujiuliza sana, nafasi kumi za kikatiba alizonazo mhe. rais ni za kumsaidia yeye pale anapodhani kuna umuhimu, kwa lugha nyepesi sidhani kama amemteua Meghji ili ampe uwaziri bali awe mshauri wake na pengine utashanga zaidi atakapomteua Mhe Kingunge. Waswahili wanasema, "unaposema wa nini,mwenzako anasema atampata lini" Pengine wewe huoni faida ya Meghji na Kingunge lakini Mhe. Rais bado anahitaji angalau ushauri wao.

    Vijana ni muhimu kupewa nafasi lakini ni muhimu kuwa na wazee kwa karibu zaidi hasa tukiona yaliyotokea miaka mitano iliyopita. Naomba kuwasilisha.
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mungi nakupa 100% na ile picha ya jana ya beyonce ni kama vile binti niliyekuwa nae pale MuccoBs 1984 (USHIRIKA MOSHI) MAMA akiwa Alliance, nimeogopa maana nimescreen kiatu si chake ila shati jeupe sasa naanza badilika hebu wachangie wengine
     
  12. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Zakhia ni mamkwe wa jakaya

    hilo halina kupingwa!!!

    Umesahau usemiu usemao lisemwalo lipo kama halipo lina..........
     
  13. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Evidence plz...
     
  14. k

    kigumu twawala Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Here say ni nyingi wanamiliki homeshopping centre na kuclear mizigo bandari wote ila kupata evidence ni ngumu au?
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyu lazima ni kada wa Sisiem
     
  16. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ma mkwe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!we vipi mbona huelewi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtoto yupi wa Mengji kaolewa na JK ?, nawajua watoto watatu, mmoja wa kiume, kuna yule mkubwa Jamilah alisha olewaga , halafu Salama , Salama kaolewa na mtoto wa Waitara , yule Mkubwa jamilah kaolewa muda zaidi, halafu kuna huyu Mvulana, sasa yupi huyo kaolewa na JK kama sio udaku?
     
  18. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau nasikia jamaa kibingwa anakamua mzigo,bt ni taarifa zisizolasimi huku kitaa wanasema,wahenga wanasema,' lisemwalo lipo,....'
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Aisee hii mpya.
     
  20. T

    Technology JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    So what?
     
Loading...