Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba jina La Wimbo Huuuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfupa2, Aug 10, 2012.

  1. m

    mfupa2 Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF naomba Msaada Wa Kupat Jina La Wimbo Huu! Wimbo Unasikika Kipande Kidogo tu Kwenye Tangazo La Eid Katika Radio Clouds ni Wimbo wenye mahadhi Ya South Africa kuna Sauti ya Mdada inasikika Akiimba Kwa Hisia Fulni alafu kuna Mapigo ya Kiafrica Kama vile Ngoma na Vionjo Vingine. Please kwa anayejua naomba anitajie jina la Msanii na Wimbo.

    Thanks
     
  2. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mfupa, tungependa kukusaidia. Labda uimbe tukusikie.
     
Loading...