Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba jibu sahihi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 1, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Umeoa siku si nyingi, kila siku mkila chakula cha uzima mama watoto wako anakwambia "mi bado", mzee unajitahidi tena na tena, lakini kauli ya mama watoto bado ni ileile.
    Baada ya siku kadhaa kupita bi mkubwa wako anakupasulia kuwa, yeye bila kuliwa tigo unakuwa bado hujamfikisha.
    Je utafanya nini na mwanamke huyo?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    huyo mwanamke bila shaka walikutana kwenye mchiriku
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Miaka yote ulikuwa hujamgundua kwa nini? maana nahisi mpaka kumwita bi mkubwa lazima kuna na bi mdogo au?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jf kuna mambo sana. Bujibuji uko chooni muda huu unatuma post? Au mama watoto wako kakuruhusu kuingia JF siku hizi?
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Nitazungumza nae kuhusu tatizo lake kwa upendo,kisha nitamwambia madhara ya hiyo kitu,akishajua nitamuuliza kama yuko tayari kuacha,kama jibu ni ndiyo tutatafuta tiba ya ushauri na hatimae ataacha,sitaonesha kumnyanyapaa,bali nitalichukulia kama tatizo la familia na sio lake mwenyewe!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hold tight fellas, tigo is back!:mod::mod:
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hebu iweke kwa kiswahili kina namanjogoro tukuelewe
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    wanawake wengine ni mkosi katika ukoo. Kama huyu atatuletea watoto wa ajabu sana wenye tabia za kishoga, hebu mtimue haraka, vinginevyo usije kutuambia tena kuwa umezodolewa na manesi
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    punguza jazba mheshimiwa
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ungekuwa umechukua precaution yasingetokea.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mchiriku na disco vumbi ndio maisha yetu uswahilini.
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Juzi kuna jimama limeniambia huo ndo mchezo wake ila mume wake wa miaka ishirini hajui hilo.kuna njemba inatoka mombasa mara mbili kwa mwezi kuja kumfanyia service
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    nadhani hizo ni fantansi za
    mapenzi.. ni kitu ambacho kipo
    na kipo kwa wengi, kuna wengine
    wanataka 3some, kuna wengine
    wanataka kujaribu wanawake wenzake, kuna wengine wanataka
    kuwekwa kwenye cage, na kuna
    wengine wanapendaa wake/ gf
    wavae kink clothers .. na hizi
    fantansy kuna wengine iwe isiwe
    lazima watimize, na kuna wengine
    wanajizuia sababu ya vitu kama ndoa, culture, uwoga n.k ..

    kwa hiyo afadhali hata huyo
    ameamua kuwa mkweli kwa mumeo..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Huwezi kujua ni nini mtu
    anawaza na nivigumu kuchukua
    tahadhari ya vitu kama hivi waweza
    muuliza mapema kabla ya ndoa
    akasema hapana au hapendi..

    na vitu vingine hujitokeza baada
    ya ndoa some time is good to just go with flow.. maana waweza chukua tahadhari na kujipanga
    vema kila kitu kikageuka 110%..

    asantee
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hapo na wewe inabidi ujifunze kutumia mtandao, au umuache...
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ndo hicho kinachonifanya nisioe
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sijakutana na mwanamke wa namna hii anayeomba kukandamizwa ki al qaida, nikimpata ntakupa jibu sahihi
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Ki al qaida?????
    daaaahhhhh hii kali
     
  19. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ngoja wafuasi wamuibukie
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jf the home of great thinkers
     
Loading...