Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba jibu hapa........!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sizinga, Mar 18, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa mmoja alikufa bahati nzuri akaenda moja kwa moja mbinguni/peponi. Huko alikutana na maelfu ya wenzake na wote walikuwa kama walivyozaliwa(uchi) na walionekana kama walikufa katika umri wa miaka 21 hivi. Sasa jamaa akaanza kuwaangali wale wenzake mmoja baada ya mwingine ili aone kama kuna yeyote anaweza kumtambua/kumfahamu. Kwa bahati nzuri aliwaona couple/wapendanao na palepale akawajua kwamba hawa ni Adam na Eva(Bible-Genesis).
    Swali: Alijuaje kwamba hawa ni Adam na Eva??
     
  2. b

    baba k Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliwajua kwa kuangalia jinsia zao.kwani adam ni jinsia ya kuume na eva ni jinsia ya kike
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo wengine hawakuwa na jinsia...duh hii kali ya mwaka. Anyway umekosa lakini
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :pray:
     
  5. M

    Masiko W. M. Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    walikuwa ni wazee sana
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    walikua wamevaa!..
     
  7. M

    Mishemtaa Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah!imesimamia ukucha hii swali
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Aliona walikuwa wazee zaidi
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Everybody knows that Adam and Eve were never born so they never had bellybuttons on their tomies. Therefore he saw the couple have no bellybuttons and knew they were Adam and Eve.so easy!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Sijui.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    !?!!sifahamu
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    maumbile yao,adam alikuwa na urefu 60m upana 7m na walizifunika tupu zao kwa kuöna aibu
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona simpo sana hiyo? Walikuwa wameficha sehemu zao za siri kwa majani! Tehe, tehe, tehe!!
     
  14. K

    Kitunguunyanya Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliwatambua kwa sababu walikua wanaona aibu kuwa wako uchi
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Everybody knows that Adam and Eve were never born so they never had bellybuttons on their tomies. Therefore he saw the couple have no bellybuttons and knew they were Adam and Eve.so easy!
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Anyway nimesoma maoni yenu wapendwa........labda kuna mtu mmoja kabahatisha.....
    Jibu ni kwamba....adam na eva hawakuzaliwa katika matumbo/tumbo la mwanadamu, kwahivyo hawa jamaa/couple hawana vitovu katika matumbo yao!! Ni tofauti na wanadamu wengine kwa kutokuwa na vitovu, kwa hili jamaa aliwajua kabisa hawa couple hawakuzaliwa bali waliumbwa na ndio hao wazazi wa kwanza adam na eva
    wasalaaaaaam
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    duh hadi mbinguni wanaona aibu..hii sijawahi sikia tangu nizaliwe....anyway umekosa lakini
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180

    naona hapa ume-give up mkubwa!!tehetehe
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo Mungu hana kitovu?
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180

    aagh kijana...adam na eva ndio miungu au??tumeumbwa mfano wa mungu(ila sina uhakika kuhusu kitovu)
     
Loading...