Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba JF iwe mshenga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mulama, Aug 1, 2011.

  1. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Najua kwa hili wengine watasema ohoo mbona alishasema mke wake anamnyanyasa yeye na mtoto wake, na wengine watasema mbona alisema mpenzi wake alipata mpenzi kwenye mtandao akamsamehe na wako wote!
    Hizo zilikuwa porojo tu jamani naomba msizikumbuke kabisa kwakuwa sasa niko serious jamani natafuta mwenza wa maisha kutoka humu jf yaani mshenga wangu ni jf, manake nimeona naweza kuzeeka bila kuvaa pete buure!
    Zifuatazo ni sifa za mwenza nimtafutaye:-
    1. Awe amekwishatosheka na maisha yaani si mtafutaji tena kwa maana nyingine awe ameshatembea (ku do) na wanaume si chini ya mia na kwamba hata kama ameshatumia hata mitandao yote poa tu.
    2. Napendelea sana umbo namba 8, mweusi na usafiri wa nguvu, isipokuwa asiwe na nido.
    3. Urefu wa angalau kunifikia begani kwani mimi nina futi sita na robo.
    4. Kisomo kama anacho hewara kama hana nitamsomesha mwenyewe.
    Mimi sina makuu niko kama ninavyonekana hapo kwenye avatar yangu yaani hiyo ni picha yangu kabisa. Pia niko tayari kuvaa pete ya kutoka rohoni kabisa.
    Nb: Walevi, wavutaji na wabwiaji wasijihangaishe kuomba tafadhari.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    geuka basi kwa mbele wadau tukuone vyema
     
  3. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh, yani awe kapigwa na wanaume mia moja! Tena mitandao yote! Hujionei huruma mkuu! Ur nat serious kaka then kumbuka hapa si mahali pa kuleta utani.
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Aaaaah Mulama,good luck,na kisukari anakupa baraka zote.Inshallah na ramadhani hii nakuombea dua utampata tu
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kabla sijaendelea tuhakikishie ya kuwa hizi nazo siyo porojo..............................once a winker always a winker.............analogically remains once a story teller always a story teller.....................................
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mumuone ili iwe nini na yeye kesha waeleza ya kuwa yeye ni mtaalamu wa porojo tu................
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kesho akikuomba msamaha kuwa zote hizi zilikuwa ni porojo atakurudishia baraka ulizomtupia?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    haya hayana nafasi sana katika hatua uliyopo na yangelikuwa na maana baada hata ya kuwekana kikao..........na nina wasiwasi hii mitandao umeipa uzito mno.......what is going on with your poor soul?????????????????
     
  9. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Preta siku hile Tarangile hukuniona vizuri kweli jamani? au kwakuwa nilikukuta umekwishatia ulabu??, ngoja nikukumbushe ulikuwa umevaa suruali nyeusi na kitop cha shati la draft la rangi rangi!
     
  10. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii waitu, mbona unanihukumu wakati umeniomba urafiki jamani, nimeshaku add kama ulivyoomba!. Pamoja na hayo hapa nimejaribu kupanua wigo kwa waombaji ili mtu asijinyanyapae hakuna sehemu nilipokazia mitandao kama unavyotaka kufanya wewe!, mbona anagalizo la walevi na wabwiaji huliongelei??! Usiniharibie tafadhari niko hapa kwa kazi hiyo niliyoomba ( Poor soul????!!!!)
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mi nahisi hata hii pia ni porojo! Your not serious...

    Mwanamke aliye do na wanaume 100! Khaaa!
     
  12. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa vyovyote wewe unatoka Kiziba! manake ulivyo mtaalamu wa majungu! sitashangaa kama wewe sio mulangila!!!
     
  13. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Niko more than serious sweetlady! hapa issue ni lusid ya ombi langu parceque' naona mnajump into mambo yasiyo ya msingi sana, 100 sio lazima na pia sio namba kubwa manake tukikuuliza wewe idadi uliyofikisha lazima utatudanganya tu!. Nasisitiza kama nilivyokwishamuelekeza mulangila Ruatshubanyuma kuwa nimepanua wigo wa waombaji tu si zaidi ya hapo jamani he!
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    msema ukweli ni adui wa mwanadamu kwa hiyo sishangai kabisa..........
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    usikwepe kujibu hoja za kimsingi.........................mimi sitoki kiziba ila ninatoka kihanja.........................
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    haya ndugu yangu kila la kheri!
     
  17. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Waache wanaonitakia mema wanitakie wewe unayenionea ghere shauri yako mimi najua mwisho wa siku atajitokeza aliyenielewa ombi langu nawewe ndio utakuwa wa kwanza nitakayekupa ladi ya mwaliko wa harusi yetu!
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hizi kumbukumbu zaonyesha moyo wako unakopigia..........................si u-pm tu halafu utajua kama ndoto zako zimetimia au zina walakini............
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    he!!.......kweli uliniona....haa....wewe ndio ulikuwa na lile gari la kijani?
     
  20. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Humu jf sina mtani hata mmoja nalitambua hili, nimesema optional manake nyie mnasema used hata akiwa ameachana na mmoja, mimi nasema hata kama ni mia nitamkubali tu, si naeleweka jamani??!
     
Loading...