Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Hati ya Muafaka kati ya CUF na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Feb 7, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mniwie radhi kama hati ya muafaka kati ya ccm na cuf zanzibar ilishawahi kubandikwa hapa janvini. Just out of curiosity, natamani kusoma hiyo hati ili nitafute ukweli/uongo wa hizi tuhuma kwamba CUF siyo chama cha upinzani. Lakini pia tujue kama vyama vingine vina nafasi ya kujiunganisha kwenye huo muafaka au la.

    Mwenye nayo please?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpigie self atakusimulia kama hadith upo kichwani mwake!
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    heheheheheeee, akifa?
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa Tanzania tutalia sana kile ni kifaa, hakijapewa nafasi tu
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani huo muafaka ulikuwa ni wake na Karume au wa ccm na cuf? Are you serious hiyo hati haiko hadharani?
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mimi nimeutafuta huo muafaka mpaka viatu vimelika upande upande. Sina hamu na huo muafaka. Labda wewe jaribu utatusaidia wengi hapa JF.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Muafaka ulikuwa wa siri kubwa sana na bado ni siri!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo huu mkuu........
     

    Attached Files:

  9. I

    Ipole JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo muafaka sijaona bado lakini la kusema kuwa cuf siyo chama cha hizo ni propaganda chafu maana mwanasiasa mzuri niyule anayekubaliaison na mawazo ya wenzake
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huo nilio uambatanicha hapo juu siyo wenyewe?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Viambatanisho vya mwafaka.....
     

    Attached Files:

  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu Crashwise, ngoja tuusome kwanza maana wengine hatujawahi kuuona. Nitarudi wakuu.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwafaka01.jpg
    mwafaka02.jpg
    mwafaka04.jpg
    mwafaka_pic.jpg
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pamoja mkuu,
    Binafsi nilikuwa sija wahi hata kuuona baada ya mleta maada ndiyo nikaanza kuutafuta....
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siyo mkuu, huu umeandikwa october 10, 2001!!!!
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu, lakini za zamani kweli kweli, 1999? Endelea kutafuta mkuu labda utapata huu wa 2010

    Yaani hapa umetukumbusha kwamba Maalim Seif amekuwa katibu wa CUF kwa zaidi ya muongo mzima!!
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani makada wa ccm na cuf tunaomba hiyo hati please
     
Loading...