Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Format za mitihani ya taifa Form IV

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Given Edward, May 29, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamvi,

    Jamani wadau kuna mtu anazijua/anazo format zozote za NECTA?

    Naomba anisaidie
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Km ni mwanafunzi unastahahili kucover kila kitu hii style ya kusoma kwa kufuata format za utungaji/uandaaji mitihani ni cancer kwa kizazi kijacho kwa kua product zinazozalishwa kutokana na mfumo huu ndizo tunategemea zije kusimamia/kuchukua hatamu ktk nyanja mbali mbali
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ongea na Nyambari Nyangwine aka mawe ya nyamongo, teh
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Geography O-level:
    Section A - Physical & Mathematical geography
    Section B - Practical geo, surveying, research, statistics
    Section C - Map reading & photograph interpretation
    Section D - Part I : regional geo (human and economic activities), Part II : Environ issues, popn, settlements

    A - level
    Paper I - Physical geo
    Paper II - regional geo
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wewe mwalimu au mwanafunzi au mdau tu? Ni pm nikujuze
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    kweri kabisa naona huyu kijana muoga wa mitiani, walimu wao wanakesha kuwasovia pepa badala ya kufundisha kadri ya silabasi.vijana wanaelekea pabaya.
     
  7. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sitafuti kwa ajili yangu wakuu. Nina binamu ninayemfundisha.
     
  8. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #8
    Aug 25, 2016
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wakuu kuna mtu yeyote kaipata CSEE formats 2016 ?
     
Loading...