Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba form

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by smati, Dec 25, 2010.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naitwa smati, natoka tanzania, africa mashariki. sinywi pombe si baki wanawake ila ni mtundu kiasi. napenda kuwa mwanachama. naomba form ya kujiunga.
     
  2. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunaomba umri wako kwanza!
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    acha uzinguz ww mbona ha2jui umri wako.Anyway karibu bana Smati 4m ziko pembeni pale,ila mautundu hayo mmhhh.
     
  4. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hujaniomba, mimi nimemuomba Smati , pilipili usio ila yakuwashia nini?
     
  5. smati

    smati Senior Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wako siujui
     
  6. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi kwa sasa niko 40s wewe je?
     
  7. smati

    smati Senior Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huo upara???
     
  8. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nimeacha nakala nying kwa yule dereva wa kivuko cha Mv Magogoni anaitwa Invisible_kamwambie nimekutuma akupe nakala yako na uijaze kikamilifu halafu uiache hapo nitaipitia au kama vp njoo ofisi zetu zipo mkabala na Wizara ya Elimu, ukifika mlangoni utakuta picha ya bibi na bwana_ulizia invisibles
     
  9. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni upara wa asili tu nilizaliwa nao, usikutishe sana! ila kwa maswali yako naona unaumri wa kutosha kujiunga na JF, fuata ushauri wa tunalazimika ukapatiwe form yako ya kujiunga. Mimi nikutakie kila la kheri hapa javini, cha muhimu usiwe mtu wa hasira na mwenye pupa. Karibu saaanaaaa.
     
  10. smati

    smati Senior Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, ila huo upara ungekuwa ni nguo ninge ununua, nitokee mwaka mpya.
     
  11. smati

    smati Senior Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unanitisha hivi, invisible??. Ok asante sana, nitafika. Vipi daladala zinafika.
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chilax ma men,myb u need a tym out.Chilax mbona mkali mazee,karibisha mgen kwanza mengine badae au vp?
     
Loading...