Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba file la joiku wakuu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Original Pastor, Mar 26, 2012.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbere

    Naombeni na mwenye nayo faili la joiku nataka kuweka kwa blakberry yangu 9000. Wakuu nataka nipate wifi katika computers *ngu kwa kutumia sim
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu saidia mini pata upako

     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    hehe me staki upako wako joiku ninavofahamu mimi ni software ya symbian unatakiwa uwe na nokia symbian au baadhi ya sony erricson zinazotumia symbian

    Blackberry sjawahi skia je wewe ushaiona mtu anayo kwenye bb yake?
     
  4. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Joiku sijawahi kuiona ya blackberry bro. Nilishasearch kila kona ya mtandao bila mafanikio. Labda ipo bwana endelea kusikilizia kwa wana wengine
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,177
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    sijui extension ya application za blackberry yanaishaje lakin ntakupa mfano ingia kwa simu yako 4shared.com - free file sharing and storage
    Then kwenye search andika joikuspot sis then search
    Note: (sis) ni extension ya application za nokia symbian60 so hapo toa sis weka extension ya blackerry application itakuletea chagua then download
     
  6. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    bwana mkwawa hv hiyo maana ya symbian
    ni nini?,
    halafu huwa naona symbian tofaut kama vile symbian s4a, n.k
    na mm huwa na2mia nokia 3120classic
    je symbian ip?
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,177
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    kweli nimekumbuka joiku ni kwa ajili ya nokia that is why ina run kwenye symbian tu.
    Symbian ni operating system zinazotumia simu za nokia, blackberry zinatumia bberry os, iphone zinatumia ios.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Symbian ni operating system ya smartphone za nokia simu yako sio symbian na haiwezi kuingia mafile ya symbian

    Simu yako ni java based na inaingia mafile ya java ambayo kwa simu yanakua na extension ya .jar, au ikiwa url ya jar ipo hidden unaweza pewa .jad

    Kwa nokia kuna maneno wanatumia kuna s40 yaani simu za java kama yako (non smartphone)
    Na s60 yaani simu za symbian (smartphone)
     
  9. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umexanda kaka joiku ni symbian ha ha ha ha ha
     
Loading...