Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba feedback ziara ya Mizengo kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukansola, Mar 5, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Baada ya cdm kutembelea kgr, pm naye alikwenda huko, kukawa na wasiwasi kama angeweza kuvutia umati kama cdm, am curious kujua yaliyojiri huko mbona hakuna taarifa yoyote au taarifa ndio hiyo?
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anakoromea watendaji wa Halmashauri tu, zaidi akihisi pesa za miradi kuliwa (inaonekana kweli). Labda anajifunza namna ya kuwadhibiti MAFISADI?
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NILIMUONA ANAMBUSU BABA ASKOFU KILAINI,SIJUI AMEANZA KALE KATABIA AU NDIO MAMBO YA u p a k o UPAKO
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yaaani anapokoloma tuu mimi namkumbuka FISADI LOWASA KAZI ALIKUWA ANAPIGA!
     
Loading...