Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Data kuhusu Matunda

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitia, Oct 1, 2008.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2008
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu ambaye ana data,au anajua mahali ambapo naweza kupata data za:

    1. Aina ya matunda mbali mbali
    2. Idadi (quantity) ya matunda yapatikanayo kwa msimu
    3. Misimu ya kila aina ya tunda,

    hasa katika mikoa ya Morogoro, Pwani,Iringa na Tanga. Maelezo ya mikoa mingine pia kama yapo yatapokelewa.

    Wasiliana nami kupitia nasara.oy@gmail.com au tumia PM.

    Natanguliza shukrani
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    Samahani,
    Nimeshindwa kuelewa, kwanini kwa njia hizo badala ya hapa upenuni?



    .
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    hana jipya aende wizara ya kilimo na ushirika
     
Loading...