Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba countdown ya siku 90 za mapacha watatu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tanga kwetu, May 10, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    nepoteza kumbukumbu...kwa wanaokumbuka naomba tarehe ya ule mkwala wa siku 90 kwa mapacha watatu ili ni-count down.

    pia prince wetu ametoa siku 9, naomba countdown yake.

    ni kawaida yao kutoa mkwala then wanaingia mitini ila safari hii tupaze sauti zetu sana kukumbushia siku 90 na siku 9 zitakapo-expire.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    CCM imebomoa CORE Midfield aka MAPACHA watatu, ni sawa na wale MAPACHA wa Barcelona XAVI, INIESTA NA MESSI uwaondoe kwa mpigo yaani hapo unajua fika kwamba kipigo ni cha mvua za masika - non stop.

    Kifupi hakuna wa kuthubutu kuandika barua, ni uamuzi wao hawa mapacha kurudisha kadi kama wanataka, yaani zoezi la kujivua magamba ndiyo limeshaisha hilo, hamna lolote.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Usiumize kichwa,hawana ubavu wa kuwang'oa mapacha.hiv nan mkubwa kati ya mapacha na hao jamaa akina nape,mkama na kilanja mkubwa?
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Umesema vyema mkuu! Nape simsikii tena ingawa siku 90 zinaisha 11/7/2011. Hawana ubavu wa kumtoa yeyote hata barua walizosema zitaandikwa kwa mafisadi hatujui zimeishia wapi.
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Siku tisini yalikuwa ni maigizo tu kwa sisi Watanzania,Kama ulikuwa unasubiri muvu ndio limeshaisha hivyo
     
  6. k

    kimandolo Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamkijui chama cha magamba au! Jk mwenyewe ni msanii kubwa angalia kilichofanyika epa na richmond, matokeo yake amemwacha akina dr. H. Mwakiembe akisota kisisa na kimaisha wakati mapacha watatu wanapeta mtaani
     
  7. Double X

    Double X Senior Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeshamsikia nape akibwabwaja tena?? kwisha habari hakuna wa kuwasogelea tena hawa jamaa,jtatu ya pasaka EL alikuwa ikulu na ****** unategemea kuna nani wa kumuadabisha??? kwishney...
     
Loading...