Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba contact za naibu waziri wa kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wiseboy, Jan 16, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    habari zenu jamani, pls aliye na contact za naibu waziri wa kazi makongoro mahanga ani PM, NASIKIA YUPO ARUSHA NAMI NIPO ARUSHA LAKINI KWENYE HII KAMPUNI NINAYOFANYA INTERNSHIP KUNA UBAGUZI WA RANGI (Kwa mfano kuna mwarabu mmoja toka misri ameondoa viti katika kiofisi nilichopewa nipumzike kwa madai kwamba sina haki ya kukalia kiti, yeye ni msitaafu huko nchini kwao na mm ni graduate from school, je kuna yoyote anaweza kutoa msaada nifanyeje katika unyanyasaji huu WA RANGI ninaofanyiwa nikiwa nchini kwangu. PIA GENERAL WORKERS WANAFANYA KAZI KAZI KATIKA MAZINGIRA MAGUMU, (MACHAFU) NA WAKIKOPLAIN HAWASIKILIZWI. ASANTENI
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Nimeku pm mkuu
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana na matatizo yaliyokufika. Mimi yalinikuta NSSF( udini)
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole na masahibu hayo.
     
  5. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni pm .nikutumie.
     
  6. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Dah inauma sana,pole ndugu yangu bt plz ukiwasiliana naye tujulishe tujue n hatua gani serikali inawafanyia hao jamaa wanaotunyanyasa na kutudhalilisha nchini mwetu!
     
  7. t

    thesolomon Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh na mimi yalinikuta TRa udini na ukabila kupindukia
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    asanteni kwa wale mlionipa pole, namshukuru yule aliyeni pm ni kweli zile ni namba zake na amezisajili kwa jina lake, nimeisha mpa taarifa huyo mheshimiwa nasubiri respond yake... asanteni watanzania wapendwa
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa aku PM nn wakati shida yake imejieleza..? ww PM hiyo namba basi sio mambo mengine
     
Loading...