Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba chadema tuwe na usemi huu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Mar 23, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,569
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana CHADEMA nashauri Salamu ya CHADEMA iwe hivi,"PEOPLE POWER"kiitikio kiwe "MOVEMENT FOR CHANGE"je wewe unaonaje? Toa wazo.
     
  2. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kweli ni maamuzi tu
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    hapana. Peoples Power inatosha
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Labda vitamkwe
    People : Power
    Movement: For Change
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi naona iendelee ileile
     
  6. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri
     
  7. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imetulia sana hii
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii ni nzuri mpaka 2015 kwa sababu wakishachukua nchi inaweza kuwarudi.
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,189
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 280
    Niwazo zuri, Ila kingepatikana na kibwagizo cha Kiswahili ingeonyesha uhalisia hasa unaosemwa na sasa unatekelezwa wa kuwa sasa CHADEMA ni chama cha watanzania wote. Naandika hivi kwa sababu tutake tusitake Lugha hii ya Kigeni inayotumika kwa sasa katika vibwagizo vya CHADEMA kwa baadhi ya watanzania inaonekana kuwa ni ya kikoloni na sidhani kama kuna mtanzania ambaye anataka kuhusisha uongozi wa nchi hii na alama za kikoloni. Ni Mtizamo tu.
     
  10. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sawa kabisa
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Alafu tuseme ccm pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...