Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba biologia itumike kueleza hatua za ukuaji wa wadudu na kujivua gamba???????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lubangojoshua, May 16, 2011.

  1. lubangojoshua

    lubangojoshua Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakat nikiwa form three kama si form four huko kipoke sec,nilifndishwa jinsi kiumbe mdudu anavyokua,nikacholewa na GRAPH YAKE NI KAMA NGAZI VILE,HAPA NAOMBA MAELEZO KITAALAMU,na kwanini kujivua GAMBA???
    NYOKA AKITOA GAMBA HAFI BALI LINAOTA JINGINE
     
Loading...