Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba anayejua procedure za kukata rufaa matokeo ya ualimu necta

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir M.D.Andrew, Aug 4, 2012.

  1. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,nina kijana wangu amemaliza kozi ya ualimu mwaka huu,amefauru masomo yote ya ualimu wa primary isipokuwa somo moja tu la UALIMU,Akaandikiwa FAILED,Nahitaji kukata rufaa naomba msaada mwenye kujua anieleweshe.tafadhali sana
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni kajana wako au ni wewe mkuu,ebu kuwa wazi?
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    haijalishi, kama unajua procedure mjuze.
     
  4. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndivyo ilivyo siku hizi. Mbona toka mwaka jana hiyo angalia matoke ya mwaka jana uthibitishe
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usumbuke kukata rufaa. Msaidie tu ajiandae aende kufanya marudio (resit) maana nasikia vyuo vya ualimu inaruhusiwa
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Failed"means hafai kuwa mwalimu,mwambie atafute fani nyingine...
    Jamani ualimu ni fani na talanta pia
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumbe na ualimu hua wanafeli?? me nilikua sijui!!!
     
  8. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekosa msaada wenu,mmeanza kunitusi badala ya kunisaidia,si vizuri tuko hapa kujuzana na kuhabarishana,dado naomba msaada wenu
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Dah ngoja watakuja wanaojua. Watakusaidia mkuu.
     
  10. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada kwa hili
     
  11. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada tafadhali
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unamuombea kijana wako au unajiombea wewe mwenyewe?(just asking)
    Me nakushauri hebu tembelea mtandao wa NECTA kisha angalia contacts zao uwasiliane nao watakupa maelezo unayo hitaji
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Humu hutapata majibu ya kueleweka,nakushauri tafuta contacts za necta uwasiliane nao wenyewe ndo watakupa maelekezo,vinginevyo humu utakejeliwa tu ingawa najua ni wewe ila tu umeamua kuuliza kiujanja kwa kumsingizia kijana wako.
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeona eeeee
     
  15. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni kawaida kama amefeli ualimu wenyewe hawana tija na wewe ni afadhali angefeli masomo mengine kuliko hilo asante.
     
  16. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi sijafeli,wala sikubahatika kusomea ualimu,nimegradute Degree ya geology KENYA,niko mgodi wa bulyanhulu kahama,unaposema eti mimi ninasingizia nakushangaa sana,hapa nilijua ni home of great thinkers ndo nikajua nitapata jawabu
     
  17. K

    Kchibo Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Sasa kaka point yako ni kufail somo 1 au ni vipi? Kwa jinsi navyoelewa mwalimu huwezi ukawa mwalimu bila kufaulu somo la ualimu lenyewe kwa jinsi iyo bac huyo kijana hafai kuwa mwalimu japokua kafaulu masomo mengine na hata uki'appeal utakua unapoteza muda tu jaribu chukua means zingine kama kuresit inawezekana mwambie akaresit, ni hayo tu mkuu.
     
  18. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kwenda kurisiti palepale shuleni kwake au sehemu nyingine?
     
  19. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kwenda kurisiti palepale shuleni kwake au sehemu nyingine? Ahsante naona kumbe mpo wenye mawazo ya kusaidia mtu
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona unajiuliza mwenyewe na unajijibu mwenyewe?
     
Loading...