Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba anaejua hotuba za nyerere zilipo anijulishe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jakubumba, Mar 26, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wana jamiiforum aka great thinkers. Mimi ni kijana mdogo nina miaka 25,sikupata kumuona nyerere uso kwa uso lakini alifariki nikiwa nina ufahamu mkubwa tu wa mambo mazuri aliyofanya katika nchi yetu. Ninaomba mwenye kujua website ambayo nitaweza kupata hatuba zake na kuzisikiliza anijulishe hapa,nimejaribu youtube lakini napata vipande vipande mpaka nakereka.
    Tafadhalini naomba msaada wenu.
     
  2. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyerere Foundation... cheki na mzee Butiku.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama utakosa hiyo website. Check na wauza kanda za music wanazo cd's za audio na video za hotuba za mwalimu.
    Very good. tunataka vijana kama nyinyi katika nchi hii.
     
  4. g

    gooner Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kuchek na ofisi za TBC,huwa wanazo speech zake audio na visual
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    muulize Sara Dumba
     
  6. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WanaJF hakuna aliyenazo aturushie humu janvini maana wengine hawapo nchini!!!
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :lol:

    Good boy.........safi kabisa

    Je mnazotaka ni za video tu au hata za maandishi?

    Kwa walioko Tz kwenye majumba ya makumbusho kuna baadhi ya articles lakini hazina kubwa ni Nyere Foundation
     
  8. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Zote tu!
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, TBC wanazo Audio na baadhi ya visual za recent tuu. Visuals za tangu 1966 zimekuwa zikipigwa na Taasisi ya audio Visual (AVI) kwa ufadhili wa China na CUBA, huku walikuwa wanapiga master tuu kwenye 16mm na kwenda kusafishia China na Cuba, tatizo hizo masters zilipokuwa zikienda, hazikuwahi kurudi tena nchini!. Poor we!.
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri!
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Ziko nyingi kwa wauza CD za picha nyingi. Great
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kanywe baa kabla hujamaliza beer moja, utaona watapita machinga wanauza cd waulizie cd ya vita vya uganda ina hotuba zote za baba
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera kijana kwa mawazo yako kwani hujazipata tabu za huyu mtu katika utawala wake, ambao haukumwandaa mtanzani kwa vyovyote vile, watanzania wengi hatuna elimu kwa sababu yake, tujicompare nawenzetu tu wakenya na waganda then you will know what I mean. Sijapataga hatakufikira kuwa na kumbukumbu zake kwani upeo wake haukutufukisha popote. Bora tu niendelee kumsahau hivi hivi.
     
  14. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona unashuklani ya punda hivyo ndg yangu muanzisha mada??? Hata kusema aksante ... nimepata... ndo umeanzisha thread ukakimbia??? Mjenge utaratibu wa kuanzisha maada ya swali... na kuipitia tena ili uweze kujua msaada ulioomba na sio kuweka tu BORA BOST ili uonekane!!!!!!!!!
     
Loading...