Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ajira ya radio mimi ni professional mbaya ya radio.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Logo, Jan 26, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina diploma ya media production iliyo major kwenye radio production licha ya kwamba ninaweza kufanya kazi zote za tv na video. Kazi zote za redio nafanya hasa ukiniweka kuwa programme manager radio yako itatajirika. Nioneni basi wana jf!
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Toa kwanza hilo vuvuzela makalioni halafu tuwasiliane
     
  3. loveness love

    loveness love Senior Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi unatangazia wapi na hiyo proffesional yako mbaya nilazima uweke huo ujinga nyuma ?ebu iangalie vizuri hiyo avatar maana lazima mtu yeyote acheke then ajiulize wewe vipiiii? samahani lakini.
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeshakosa ile first impression kutokana na avatar yako ya kihuni
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Subiri nifungue radio JF
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmh!
    Watu wanaangalia avatar, posts, threads, signature, username....! Lol, nahisi na pm wanatamani wangekuwa wanaona .
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kutokana na hiyo avatar inaonyesha unaiweza kazi maana nimvumilivu kwa kupuliza vuvuzela na kijambio dah
     
  8. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwisha maneno tupilia mbali avater asiyeelimisha jamii na kurudi kwa mtindo wa kidhungudhungu!
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Angalia vizuri maelezo yako....hutaweza kupata ajira kwa professional yako mbaya
     
  10. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante baba yangu, ngoja niiprone fresh
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mazunguse, nimekuona na nimekukubali, hata avatar yako ni AKG. Jeshi la kujenga Taifa, wanaanzisha redio, inaitwa Redio Mestin, hawajatangaza nafasi za ajira, lakini unaweza kufuatilia, ila uwe makini sana na ajira za Radio Mbao!
     
  12. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu! ngoja nicheki na hao wa kugangamala!
     
  13. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    baadhi ya vitu kama hivi huwa vina determine tabia ya mtu.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Fika ofisi za Safari FM hapa Mtwara, jamaa wanasaka kwa udi na uvumba program manager.
     
  15. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Safi sana baba! niangushie contact baba!
     
Loading...