Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naoma ushauri wa kununua gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akili Kichwani, Jan 24, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    za week end wandugu;

    wajameni, nimeanza kukamata ngawira huku majuu na Mungu akipend nikitia mguu bongo nitaendesha kamashine kangu binafsi ka kwanza maishani mwangu. sasa naomba mnisaudie kuhusu ununuzi wa gari kwa dar manake mambo hayo ya magari mie siyajui kabisa.

    wengine wanasema ukienda zanziba utapata kwa bei nafuu zaidi, wengine wanasema ukiagiza kwenye mtandao linachelewa (obvious) na linanyofolewa vifaa bandarini hivo hasara tupu, wengine wanasema nikinunua kwenye show room za bongo, naweza kuchomekewa la wizi au lililofanyiwa usanii wa kubadilishwa taarifa muhimu ili lionekane jipya kumbe choka mbaya, wengine wanasema show room za dar bei mbaya sana. n.k.

    sasa ukweli ni upi, mnanishauri nini, niagize, niende zenji ama nilambe hapo hapo show room za bongo?

    ushauri tafadhari
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,633
    Likes Received: 5,578
    Trophy Points: 280
    kwanini usinunue huko uliko(majuu,sijui nchi gani)?gari jipya au used unanunua?kama ukinunua huko unaweza kupata exemption ukija nalo bongo,nafkiri huko majuu ni waaminifu zaidi tena na wewe uko huko utaliona na kukagua mwenyewe,sio kila gari inanyofolewa vitu bandarini, mimi naamini huko majuu bei ni nafuu,tafuta mtu anayejua magari huko akusaidie.
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Agiza mwenyewe toka JAPAN kwenye www.tradecarview.com au www.japanesevahicles.com.. Mimi nimeshaagiza karibu mara 3 na gari inakuja bila shida. Zamani ndio walikuwa wananyofoa some of the components. lakini siku hz wamedhibiti. Na it takes about 4-5 weeks.
     
  4. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana na nikukaribishe kwenye jumuia ya watu tuliyoisha shika fedha na kununua magari mengi tu. Naomba nikupe ushauri kama ifuatavyo:
    1. zanzibar ni sehemu ya Tanzania, hawana kiwanda cha magari. Wote tunaagiza toka nje. matatizo ya Bandarini yanaweza kukupata hata kama ukinunua gari zanzibar maana ni lazima lipitie bandarini kwa meli (Hakuna barabara ya kuunganisha visiwa vya Zanzibar na Tanzania).
    2. Mimi pia niko nje ya nchi lakini napendelea magari toka Japan na uingereza. Inategemea wewe huko nchi gani na unapendelea magari yapi? Nakushauri ununue magari ya Japan kwa barabara za bongo yanafaa!
    3. Uagizaji ni rahisi na hakuna udanganyifu mkubwa!
    4. Kuna stock ziko Bongo tayari na ni za dealers toka japan. hakuna udanganyifu hapo... go and buy!
    5. Specify unataka gari la aina gani kwa maana ya Sedan, suv, pick up etc... then tutakuchangia mawazo wa aina nzuri ya kununua.
    6. Kuwa mwangalifu usikurupuke na fedha zako ukaishia kujuta!
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Nunua bongo mkuu, gari za zanzibar nyingi zinatoka dubai, zimeshakuwa used tena na tena!

    ukinunua gari sehemu yoyote litapitia tu bandarini unless usafirishie nchi kavu au ndege

    hawa jamaa nina waamini sana (sio kidogo) wanasifika sana, wazazi wangu walinunua gri hapo, na mimi hapo na kila ninayemjua nitamwelekeza hapohapo! they are genuine

    yokohama motors;

    www.alibabacars.com
    0222110502
    0786761102


    Mtu mwingine ni member wa JF; alianzisha hii thread na nilishawahi kuwasiliana naye, I do trust him too, sema hakuwa na gari ninayoitaka kwa muda huo, but will surely use him in near future

    http://www.jamiiforums.com/matangazo-madogomadogo/40473-unataka-kuagiza-gari-pitia-hapa-kwanza-7.html
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama uko majuu nunua gari uko uko uje nalo kwani uku magari yote yanaagizwa majuu kama unataka usitumie bandari agiza south afrika
     
  7. f

    furahaeliud Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri!

    Ni bora uagize kama

    1. Utaweza kusubiri mpaka lifike na uvulimivu wa kulitoa bandarini na kumlipa mtu wa clearing na malipo mengi ambatanishi

    2. kama huwezi nenda pale car junction au jananese vehicles show room zao za hapa dar es salaam pale ubungo opposite ubungu plaza unapata gari ya uhakika ila kwa bei juu kidogo ukilinganisha na magari ya show room za mitaani, mimi nilinunua mwaka jana july gari iko safi sana na mpaka leo hii huwa ni servise na kuweka mafuta na kuendelea kulitumia, ukisha lipia wanalitoa kwenye bond wanaweka jima lako na hakuna garama za kutransfer pia after one day kila kitu tayari na unaweka bima yako tu gari inaingia barabarani
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kununua show room na kuagiza japan hizo ndiyo option za kufikiria. sasa tofauti yake ni kama laki tatu mpaka tano.

    Faida ya kununua show room ni gari unaipata muda huo huo ilivyo - hakuna usumbufu wa clearance - mi nilihangaika sana pale TRA na jamaa yangu kila siku natoa hela eti document zisongee mbele duh.

    Cha msingi nunua show room ila kumbuka hapo juu kwamba utapata bei zaidi kwa laki 3 hadi tano mi naona hiyo ni sawa tu ukiringanisha na usumbufu ukiagiza hadi litoke.

    mwisho hongera mzee kununua gari yako ya kwanza, mi yangu nilinunua miaka 10 iliyopita - ila siku nimenunua niliota kama mara mbili hivi gari inaibiwa - nikawa nachungulia dirishani kuicheki kumbe ipo, nilitamani nilale nayo ndani kwangu.

    Sema aina ya gari unataka kununua then nitakushauri bei gani ukiagiza - na bei gani ukinunua show room then utafanya comparison ya usumbufu na kusubiria -
     
  9. D

    Dansel JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa yoyote mwenye kujua bei ya hizi Toyota harrier bongo price rang yake.. Nawasilisha
     
  10. b

    bakene Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Milioni kama kumi na tano hivi unapata harrier hapo bongo,njoo nikuunganishe kwa kanumba ana uza Yake yeye kanunua nyingine.
     
  11. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera mkubwa
     
  12. p

    petty New Member

    #12
    Jul 4, 2013
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ninatamani kumiliki ka Toyota Raum, kwa yeyote anayejua bei zake, na wapi naweza kukapata kwa unafuu, tafadhali anisaidie taarifa hizo.
     
Loading...