Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naogopa majibu yasio ridhisha...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nanchi, Jul 21, 2012.

  1. nanchi

    nanchi Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wadau naombeni maushauri,najua binadamu tunatofautia uwezo wa kifikra,akili,ujasiri na mambo mengi.mi nampenda manzi mmoja hivi ni dada wa miaka kama 27 ofice zetu zinatizamana,huyu dada nimefanya mpango wa kupata phon namber nimefanikiwa,sasa kuanza inshu washkaji,si unajua tena kitu umekipenda kweli?inafikia wakati nikimuona namuogopa yani nastuka kinoma.

    Naombeni maujanja bila kudai ni wakike au wakiume.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    andika barua lol
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni hofu ya kukataliwa ndo imekuzidi. Jipendekeze, mpigie simu na kama kawaida, jipendekeze tu. Akikukataa, siyo mwisho wa dunia.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmh, raha ya mtongozo live, anyway hata recorded, but . . .
     
  5. w

    wa home JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka numb hapa nikusahdie kumjaribu kama ni mgumu au msimple
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, siku hizi kutongoza tu mpaka watu waombe tuition? ukiachiwa majukumu ya kuwa kichwa cha nyumba si ndiyo utakodi mtu akusaidie?
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah! Kumbe kuna wanaume wa namna hii.. Acha uoga kaka, mwanze taratibu taratibu halafu unajua sisi wadada kama tumezimika wala hatujifichagi.. Ukiona anarespond fresh ujue umeshafanikiwa.! PIGA MOYO KONDE, MWANAUME HAOGOPI KIBUTI BANA..!
     
  8. nanchi

    nanchi Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    we kama mjanja weka mistari yako ya vina hapa,na sio kuponda,uwenda na wewe ni mweupe.
     
  9. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Zingatia ushauri huu.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ukifika karibu yake unamwambia..nakupenda halafu unakimbia
     
  11. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hihihihihihi koh koh koh
     
  12. kongobelo

    kongobelo Senior Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mh...Jembe, anza na sms za utundu, wish gud night kwa sana(daily kabla hajalala), asubuhi mjulie hali even kwa sms muulize ameamkaje? mkishazoweana kidogo omba kukutane nae sehemu kwa ajili hata ya kinwaji then unafunguka!
     
  13. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,080
    Likes Received: 1,555
    Trophy Points: 280
    Muhonge #moneytalkssoloud
     
  14. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Hakuna formula ya kutongoza mkuu , just be yourself , kama kweli umempenda na ana hisia na wewe , ataingia king tu...
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bac mi huwa naenjoy kweli nkitongozwa na mtu wa aina yako lol........ kaza moyo kaka, jipange.
     
  16. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    kwanza ni udhaifu mkubwa kutumia phone kumtongoza kwa mwanamke mwerevu atakupunguzia marks,do it face to face.pili kutongoza hakuna formula it depends on circumstances,utakavyomkuta ndo utaanza hivyohivyo
     
  17. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ikiwa ndio mara yako ya kwanza ntakuelewa,kwani unataka kula halafu uende zako au ndio nakuoa kabisa Kama mwenzio hajawahi?
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Muulize kama anapenda mapera
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Mpigie simu alaf ujieleze hawezi kukutukana maana hajui ana ongea na nani!

    Usije ukategemea majibu ya kuridhisha siku ya kwanza, hata kutukwanwa ina wezekana lakini unatakiwa upate chance ya kumueleza kwanza na utapata pa kuendelea!

    Akikutukana unatulia kwanza alaf siku ya pili una mtumia sms ya kumwambia unaomba msamaha kwa usumbufu. Najua kuanzia hapo utapata muelekeo.

    Just try!
     
  20. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hah hah hah..
     
Loading...