Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naogopa kupima ngoma

Discussion in 'JF Doctor' started by rosemarie, Aug 22, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu naombeni msaada wenu,naogopa sana sana kupima kama nina virusi vya ukimwi,kusema kweli nilikopita na wanawake niliochukua ndio hasa kumbukumbu inanifanya nifikie hatua hiyo
    mungu anisaidie lakini mimi mwoga mno kupima wazee;;msaada nifanye nini??japo siumwi lakini nahisi huenda nilishaupata kutoka kwenye matukio ya nyuma
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Unatania!!!!!we jikaze kibishi chukua hatua kama unaenda pima malaria,!!!!mbona rahisi sana,ila ugumu wake ni kusubiria majibu!!!inabidi uende na rafiki yako ili akupe moyo kidogo!!!!
     
Loading...