Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naogopa kumwambia kuwa nina hamu ya kufanyia mapenzi gesti house

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, May 24, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Home: Geneva of Africa,mama mchagaa.baba nmgoni.

    Nimekuwa nikisafiri kati ya DSM na ARUSHA.Kuna nyakati nalazimika kulala gesti house.Huko gesti husikia vilio vya maraha,kwenye corrido hupishana na waliokumbatiana yaan mihemuko hunijaa.

    Hii imekuwa ugonjwa yaan once nikifungua chumba cha gesti huwaza 'maraha' nateseka as my BF is not there.

    Kimbembe:My BF/Mchumba/mume ni mtu wa dini sana nashindwa/naogopa kumwambia ninaham tufanyie GESTI kwani atakuwa ananiwazia vibaya niwapo safarini.

    Je nimwambie (twende gesti) ,IS THERE ANY ONE ELSE KILA ANAPOINGIA GESTI AKILI HUAMIA CHINI au nina matatizo?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Merytina mambo?

    Usifikie gesti ukija Dar bana. Kuna JF members wengi wanaweza kukupa accomodations.

    Mi kabla sijaoa, afu huyu mama matesha anipe wazo la "twende gesti"... Anakula talaka ya uchumbani!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mary!!! mbona jina lako na maelezo yako havifananani jamani?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani kwani kipi kibaya?

    sina wa pembeni NA SITAKI ingekuwa hivyo ningesafiri naye kuja DSM
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!hii kali!naomba afikie kwangu!!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nalazimika kufika Dar hata saa tano usiku sasa hapo ya nini nielekee Kitunda kulala wakati elfu 10000 tu napata pakulala shwari kabisa sinza/shekilango?
    Huyo jf memba hana mtu mpaka nikamuwekee kiwingu?
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanasema maji hufuata mkondo! na akili hufuata mawazo/dhamira yako! Kama cku ya kwanza kuingia guest ndo ilikua cku ya kudo na ukapata maraha yooote, basi ndo maana kila ukiingia guest unakumbuka maraha mdogo wangu! Ila ucjali hilo sio tatizo, ukipata kazi ukianza kusafiri lazima utalala guest na kwa jinsi utakavyokua umechoka hata hilo wazo la maraha halitakuja utapaona kama sehemu tu pa kupunzika!

    Na kuhusu huyu mpenzi wako mlokole (mshika dini) hamjawahi kufanya naye? kama mlishafanya hakuna sababu ya kuogopa kumwambia coz hakuna jipya hapo! Mweleze una hamu, guest ni sehemu ya tukio tu!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hiyo safari yako haina allowance?

    kwanini ulale guest wakati hotel zipo kama unasafiri kikazi?
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenu wapi hapa DSM?
    siendi mbali zaidi ya ubungo/external/shekilango/Rombo.
    Pili huko kwnu nitakuwa najiingiza matatizoni bure ntaeleza nini incase ukiwa BOSS WA IMF?
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    OKEY LET ME SAY HOTEL

    Kwani kuna kuna tofauti ghani kimahadhi ndani ya chumba gesti/hotel when you trace matendo yafanyikayo huko
    (ila uelewe uchumi umepinda so gesti nafuu)
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiwa safarini na wewe Vuta jibaba likishughulikie kama unaona hao wanaopiga kelele gest wanakuzingua. Pia utakuwa umetimiza adhma yako ya kutafuniwa gest, usisubiri huyo jamaa yako kwani hatokukubalia.
     
  12. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Merytina hivi yule mzungu ulifanikiwa si ndio usafiri nae uende nae Guest House
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aksante ndugu
    at least umezijali hisia zangu
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naongelea nazi wewe unaongelea maembe.
    that idea is dead and gone as memba wengi walinikatalia huo mpango
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siwezi/sitaki/sidiriki kumsaliti my bf.
    hapa nazungumzia kulala na my bf gesti house na sio njemba ni njemba
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    aiseee.. mi naona hapo tengeneza safari ambayo utakuja nae dar tena mchelewe kuondoka arachuga ili mfike usiku, mkifika unamwomba mtafute gesti ya karibu kwani umechoka na unataka kua nae usiku huo... kitakachoendelea uje kutusimulia hapa
     
  17. e

    ejogo JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaah bidada! Sasa jamaa yako hatokukubalia, hata ikitokea mnasafiri pamoja na kulala gest nadhani atakuchomolea. Fanya kama adventure tu, jamaa watafune mwili tu lakini moyo endelea kumwachia jamaa! lol!
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Inategemea hiyo 'guest' huwa unamaanisha nini! Anyway, siku moja muombe msafiri wote (tengeneza mazingira aone kuwa inabidi msafiri) halafu mfikie guest, utafanikiwa.

    Angalizo: BF wako asijue ID yako humu maana thread unazoleta unaweza pigwa talaka mia kidogo.
     
  19. e

    ejogo JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee, hilo ni wazo zuri sana lakini tatizo jamaa yake mlokole hatafunii gest, sasa hata wakisafiri na kulala gest atamchomolea tu. lol!
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    i like you Samora for this.
    ila hujaniambia kama na wewe akili huamia chini unapoingia gesti?
     
Loading...