Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naogopa kuchunwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Likele Shungu, Apr 24, 2011.

  1. L

    Likele Shungu Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isiwe tabu kuanzisha beef na watu jamani sio kila kitu mtu aandikacho ndio real life yake....just fiction
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Unachunwa kwani we ngozi?
     
  3. L

    Likele Shungu Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchunwa means kuliwa fedha
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shungu,pole sana,maana unasikilizia machungu ya kuchunwa,hata wanaume pia huwa tunaumia sometymz,any way just tell him in a polite way,atakuelewa tu,nadhan ni ulimbuken ndo unamsumbua ili kila mtu amuone ana-drive
     
  5. L

    Likele Shungu Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh mi huwa najua wanaume wana moyo wa kutoa kumbe nao huumia simply because huwa hawaombwi washatoa, anyway kila mmoja anavyoona yeye, nashukuru kwa ushauri wako mzuri hata mi naona kabisa anavyofanya ulimbukeni (usharobaro) mbele yangu hutaka kupitia marafiki zake kila mahali mradi wamuone.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sawa shungu,maana ukisema umchakachue waweza kutana na kituko kingine ambacho ni bora ya huyo afande,UNLESS awe hana mapenz na wewe,lakin km umeona weakness ya usharobaro,its not bad
     
  7. N

    Nancy70 Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvumilie tu kama kweli unampenda and he is a huszbd to be...., maana wengine huwa wanatafuta vijisababu then uonekane wewe mbaya, one day jaribu kumuomba pesa ya mafuta usikie atacomment vipi. Pole sana.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Ukipenda Waridi (Rose) upende na miba zake!!!!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Angalia lakini, usikute anatumia gari yako kutafutia dogo dogo!!
     
  10. L

    Likele Shungu Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wako mzuri pia, nitaufanyia kazi asante.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo si mwanafunzi? Mwanafunzi anatakiwa kupewa pesa sio kutoa pesa. Sijui kwa nini nafikiria hivyo, lkn nadhani inabidi uwe makini usijikaze kubaki na mtu kwa sababu ya ndoa, utakuja kujuta, mi huwa naamini ndoa ipo wakati ukifika, lkn kuvumilia maumivu ya moyo kisa natamani ndoa hapana. Hasa ukizingatia huyo ni mwanaume, na atapenda aonekane kichwa, inaweza ikawa ngumu kwako kuhoji baadhi ya mambo au ukiuliza uonekane una dharau.
     
  12. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    pole, bali % kubwa ya mapolisi wanapenda mteremko, HAKUFAI HUYO PIGA CHINI.,
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Marioo @work
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sharo uharo hawafai, piga chini utachunwa mpaka ukione cha moto.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umekutana na Mario Polisi wewe endelea kumuendekeza wakati wewe ndio unaumia hata kama hana gari kwanini asichangie mafuta kwenye hizo trip anazoenda yeye kama unampenda maana yake utamrekebisha hiyo tabia yake
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu vumilia tu ..asikudanganye mtu....hiyo ni typical tabia ya askari.....anapenda aonekane na wenzake [mapoti wenzake],....kuwa yuko na binti msomi mwenye gari ...uzuri wa askari ni watu wa kukolea sana,lakini haina maana hawapendi wasichana wengine...dunia nzima askari wa silka za kupenda wasichana ,pombe na mitulinga[vurugu]..

    Kinachonitia moyo kwa upande wako ni kuwa huyo mumeo mtarajiwa ni msomi ...na kwenye uaskari usomi na ujasiri ni deal ...ukiweza kumuhimiza aendelee kusoma na kuwa jasiri ..basi miaka mitano ijayo atakuwa kwenye position nzuri kazini.....atakuwa na gari nzuri ,kipato kizuri na kwa kuwa hawajui kupangilia pesa zao ..utamsaidia kwenye hilo nadhani mtakuwa pia na makazi yenye heshima...

    Muulize Mungu pasaka hii kwenye maombi .....yako take time mwenyewe usiku peke yako..utapata sauti ya roho kuhusu muelekeo wa maisha......
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo dada unamkosea mwenzako kama unampenda kiasi cha kusema ni husband to be inakuwaje usikie uchungu kwenye kitu kama hicho? mweke chini umuelezee unavyojisikia kwamba unapenda mshee cost hasa kama hizo za mafuta, nafikiri atakuelewa tu, na kama kipato chake ni kidogo mwache amalize shule uone, unless humpendi unataka ndoa tu. usijiumize sababu unataka kuolewa tu, humu ndoani nako kwa moto tu, usikimbilie kama hauko tayari
     
  18. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie navyoona ni afadhali ungemweleza ukweli kuliko kukaa ukiumia mwenyewe! unajua pengine yeye anajua kuwa una pesa ya kutosha kwa hiyo hakuna shida. Katika mapenzi nivizuri kuwa wakweli! Ukimweleza basi nadhani atakuelewa tu kwa sababu anakupenda.
     
  19. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yeye si anakupatia ile kitu! Nayo ni kazi kubwa dada yangu. Kama anapenda kuendesha gari mwachie lakini nae lazima alipe pale kunako 6x6 kwa kupitia kona zote.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huo sasa utakua ni utumwaaaa
     
Loading...