Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naodha waziri wa mambo ya ndani live ndani ya ITV pindi dakika 45

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Nov 21, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa kaulizwa kuhusu alsababu kajikanyaga we inaendelea
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Nasikia jamaa anabana sana matumizi yasiyo ya lazima na mjamaa sana!!!!
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa na methali ambazo azina vichwa wala mguu ata kuongea shida
     
  4. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Eti kasema anataka repot kutoka kambi zote wakimbizi na iziwe na zaidi ya page 2
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Swali sasa hivi mandamano vp manayamezuiwa kwa ajili ya al shababu
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa kajikanyaaga weee kajibu eti kwenye mandamano watu wanafunja sheria ndo maana tunawasiwasi na al shababu
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiswahili cha kimasai umekileta humu!
     
Loading...