Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nao yatema majina

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jituoriginal, Sep 2, 2011.

  1. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Interview ya Pili tarehe 20 09 2011 .watu mia tatu,wameitwa, source daily news ya leo.
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona sie roho zinataka kuchomoka? Tuwekee basi majina ya walio itwa hapa
     
Loading...