Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nao washaita

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinamuro, Sep 2, 2011.

  1. t

    tinamuro Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf, eti vipi post za NAO mbona kimya sanaaaaa?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    subiri vipimo!...
     
  3. m

    mihiwe Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama upo watakuita
     
  4. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah kama na CAG nae anachunguzwa ishu ya Jairo, huo mchakato c unaweza kusogezwa mbele?
    uvumilivu wa hali ya juu unahitajika wakuu
     
  5. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Daily news ya Tar 2nd sept,wameita watu 300.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu.
     
  7. Z

    Ze Maza Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameshatoa majina mtanzania gazeti la leo
     
  8. c

    chante Senior Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ngoja nikatafute ilo gazeti..coz website ya NAO bilabila...
     
  9. A

    Agrodealer Senior Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweeee! Nini kuita wametoa majina ya interview ya mwanzo watu wanalia kiama. Hata kama umechaguliwa leo bado kuna wakati mgumu sana mana katika 300 wanatakiwa watu 100. Mihwe upo hapo mama sipati picha zakwetu ztoke 100.
     
  10. L

    Lutu2 Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta magazeti ya jana ya uhuru na daily news yameshort-list watu 300 kwa ajili ya intavyuu
     
  11. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mbona na ela yakujikimu tushakula kitambo!!!
     
  12. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongereni.....na kila la kheri...!
     
  13. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu naomba mnisaidie nipo chaka nimekosa majina mwenye nayo atuwekee kaka coz kwenye web yao hakuna majina msaada jamani
     
  14. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu fanya mpango wa kudownload
    haya hapa sasa.
     

    Attached Files:

  15. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    thanx mkuu
     
  16. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    taarifa mkuu, NAO wameita 440,
     
  17. m

    mihiwe Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini shost! Hakuna cha mia wala kumi,mi naona wananitatiza tu.Zile za chuo hadi leo kimyaaaa kama kafa panya.
     
Loading...