Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nanyimwa haki ya kuoa ninayempenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzalendo_Mkweli, Jul 12, 2012.

  1. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wana JF,
    Mimi ni mtanzani Halisi na nimempenda msichana toka Moshi kibosho ILA naambiwa na wazazi wangu kuwa wasichana watokao huko ni hatari.Naambiwa si sahihi kuoa msichana toka kibosho INGAWA sababu sipewi.Nisaidieni.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Waambie wao wazazi ndo wakusaidie. Wakupe majina ya makabila na sababu za kutooa huko, na wakupe sifa za kabila lenu pia.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh! Natamani Lizzy angekuwepo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hajawakosea, wameona mbali.
     
  5. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kindly forward it to Lizzy
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unampenda kweli? kama jibu ndio basi yeyote alietia mikono yake shambani kisha akatazama nyuma hafai katika ufalme ukigeuka nyuma utakuwa jiwe la chumvi
     
  7. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wameona nini.Nielimishe plse
     
  8. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    MadameX Wameona nini.Nielimishe plse
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    A real man always stands on his own desicions!!
     
  10. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole, nakushauri kaa na watu wazima ambao wazazi wako wanawaheshimu washirikishe kwa hili kisha mkae pamoja na wazazi wakujulishe wanayoyajua kuhusu waliyokwambia, kuna vitu nyuma ya hayo maneno. Ila kwa tahmini yangu , hao wazazi wako ni 'wabaguzi' na wakitoka kuchagua makabila, watakuja dini, kisha uchumi, kisha elimu...mwisho wa siku utajikuta unaishi kwa kuwafurahisha wao... mwamuzi na mshauri wa ndoa ni MUNGU peke yake, ndo maana imeandikwa kuwa mtu ataachana na wazazi wake na kuungana na mke/ mume wake. Kila kabila lina mapungufu yake na faida zake, wewe unamuoa mtu na si kabila... "sifahamu njia kamili ya kufanikiwa kimaisha hasa, ILA nafahamu njia ya kutaka kufeli kimaisha ni kutaka kumfurahisha kila mtu"
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hii hata wakikuambia unastahili kuolewa na si kuoa utaishia kukubali huku ukilalamika...mijitu mingine bwana....mke ni wako wewe,eti wazazi wameniambia,acha utoto......
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pamoja na kuwa na haki ya kufanya kile unachotaka, ni busara kuchukua muda wako kufanya uchunguzi ili ujue sababu za wazazi kutokuwa comfortable na hilo kabila.....remember, to be fore-warned is to be fore-armed
     
  13. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    To my experience, some extend is true.
    These Kibosho girls are to determinant to some extend she ia able to terminate your life because of money and investment you with her invested.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    uzi chokonozi huu...
     
  15. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wee si umefall bana muoe tu wangetoa reasons lyk level of education ,imani ya dini ndo zinge mata sababu nyepesi kama hizo walizokwambia tupilia mbali , ujue ni ishu kupata wyf nowadayz ohooo love is too fragile chukua hatua listen only God knows what will happen next btn the two of you bana
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    house girl wetu anatokea bagamoyo kwenye kabila linaloongea kikwere******,,,,,badili maamuzi umbebe,ili shem wako awe kei kei
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuh were in da same pot! Ata mimi hili swala nilisha tahadharishwa na wazazi lakini sikupewa sababu pia ila walisema hawataki kusikia! Nikabadili studio
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hun wangu, lakini maamuzi mwengine yanawaathiri watu wengi na huyo real man hatoweza kuufanya huo uamuzi peke yake lazima amtafute mwenye hekima amshauri na washauri anaowaamini sana ndo wameshasema hivyo...
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    1)Its only fair uhakikishe unajua sababu ili ukifanya maamuzi uwe unajua madhara yake vizuri
    2)Ki ukweli mara nyingi ukienda aganist watu kama hao utabeba mzigo mkubwa mabegani mwako hivyo unatakiwa kujiandaa hasa...
    3) Always seek the truth and It shall set you free
     
  20. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ni mtu kutoka pande za kanda ya kaskazini ila msiniulize kabila gani ukweli mkuu wasichana wa kibosho wengi wao kama hujawazoea huwa wanapenda sana kuwatawala waume zao huo ni ukweli najua kuna wtu watanizodoa ila kwenye ukweli tuuweke nina huo uzoefu mwanamke wa kibosho hata wa kimachame hataki mchezo mchezo hasa ule mfumo dume nyumbani kwenu na vile vile shilingi unayoichuma lazima umuambie ni ngapi na matumizi lazima mpange wote hata kama yeye hafanyi kazi ukweli kama hujazoea hayo utaona ndoa ni chungu sana ila na vile vile usijaribu kumeletea mtoto wako uliyezaa na mwanamke mwingine aje aishi hapo kwenu hata kama ni mkubwa kivip utajuta. mkuu kama unajiamini utakuwa mwaminifu na muwazi kwa kila jambo uatakalolifanya katika ndoa yako poa muoe tu ingawa navyowajua wabongo wengi wao ni vigumu kumudu. nimesema wengi wao ila kuna baadhi hawana hiyo tabia na vile vile msaada kwao kwa mwanamke ni wa kwanza kupeleka kabla ya kupeleka kwenu kwa wazazi wako hiyo ni principle, ndugu yangu kaoa mkibosho ukweli naujua siwezi kusema anajuta ila kwa sisi tulionje tunaona anavyohangaika hata simu akipigiwa tu mida ya jioni utaona anabadilika uso kwa hofu kuwa sijui ataambiwa nini. kwa hiyo hao wazazi wako wanauzoefu huo na ndio sababu wamekupa tahadhari ila ukijifanya eti msomi na yamepitwa na wakati mambo hayo fuata moyo wako ila mwisho wa siku usije ukasema au ukaja hapa jamvini ukasema najuta. wazazi sio wajinga na usiseme wamepitwa na wakati maana wakati mwingine wazazi siku zote huwa hawapendi watoto wao waje wateseke kwa uzoefu walio nao. fikira tafakari chukua hatua zinazostahili kupitia mawazo ya watu na ya kwako uamue lipi jema kwako.
     
Loading...