Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nanyi mtakuwa kitu kimoja kwa kila jambo..

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 11, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi, inamaana familia nzima mambumbumbu? au hizi picha zinachakachuliwa? sitaki kuamini kama ha yote yanatokea. Lakini duh! kazi ipo!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kama walikua wanaigiza igizo fulani!:biggrin1:
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hizi ni picha zilizotengenezwa wakuu mimi siamini kama woote wawili wapo hivyo! Kama ni kweli basi hatari sana bora nchi ikabidhiwe kwa jeshi sasa nani anamwoongoza mwenzake hapo!??
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    'Ze Comedy' ya familia
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya mama ni kama amejilipa (as a Drawer and Payee) kudadadeki!!.
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Umeiona eeh !
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kosa pesa usikose maarifa wakuu!!
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu hii imeshajadiliwa jamvini just recently
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi mama alikuwa ni mwalimu wa Kiswahili au Hisabati..?
     
Loading...