Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nanyaro ahojiwa kwa saa kadhaa na polisi Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwan mpambanaji, Aug 26, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi,

    Nanyaro ambaye ni Mwenyekiti wa Bavicha mkoa wa Arusha,na mwenyekiti wa wilaya,pia ni diwani wa Levolosi,amehojiwa kwa saa kadhaa,kwa tuhuma za kuhusika na njama za kutaka kumwua meya mwenye utata wa jij la Arusha.

    Habari kutoka ndani ya polisi zinasema kuwa alihojiwa na maofisa kutoka dar,siku ya jumatano kuanzia saa nane mchana hadi usiku wa manane,na kuachia kwa kujidhamini,na ametakiwa kuendelea kuripoti polisi kwa wiki nzima

    Source: CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO - Mwanzo
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mazingaombwe ya polisi nchini tanzania hayawezi kuisha kwa siku za hivi karibuni tena tukiwa na serikali ya magmba.
    Sitoshangaa hao polisi wakitoka na statement kwamba chadema ndo wanaandaa mpango wa kumuua meya fake wa arusha.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Safi, tena wangemleta huku Oysterbay kuna chumba cha kufanyia mahojiano kina muda mrefu sana hakijatumika.
     
  4. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Unamchukia?
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nanyoro ni memba hapa angetupa ufafanuzi ili tusikie kutoka kwake mwenyewe kisha tujadili.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Simchukii yeye binafsi ila tabia ya kutishia kuuwa ndio naichukia
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tambua kwamba haki haijawahi kushindwa hata siku moja mahali popote. unataka nikutukane ili nipigwe ban
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata Misri walikuwa wanahojiwa hivyohivyo, watu kama nyie waliokuwa wanashangilia utawala wa Mubarak na kufikiri wamejificha kwa majina bandia leo wanachambuliwa mmoja baada ya mwingine, uzuri na ubaya wa internet inakudanganya uko peke yako.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Serikal zote dhalimu zilishndwa na bado zinaendelea kushndwa. Wanaanza kumtisha diwan.
    Nguvu ya umma ni zaid ya nguvu ya polis.
     
  10. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hivi ndege iliyomleta kamanda Mbowe ilisharudi Dar ingetumika kumpeleka Nanyalo manake wamezoea kumuua mbu kwa bunduki!
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Watawala huwa hawajifunzi wanafikiri yanayowatokea wengine hayawezi kuwafika wao, ni mwezi uliopita tu Gaddafi alikuwa analala kwenye jumba la kifahari leo anajificha kama panya na viongozi hawaoni hilo.
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa Nanyaro ni member humu, basi nategemea atatufafanulia vizuri.
    Kuhusu mpango wa kumuua meya fake, nadhani ni vigumu kulizungumzia maana huyu meya alitangaza kwamba anapata vitisho na hatujui aliyemtisha. Sasa polisi wameamua kumhoji Nanyaro. Angalizo langu tu ni kwamba wamuhoji proffesionaly na wasiingize influence za kisiasa ili haki ya kweli itendeke.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni huyo Meya majuzi alihojiwa na tbc1 akasema yeye hajatishiwa kuuawa sasa hizi siasa zap polisi zinatoka wapi bandugu au ndio harakati zoo na com kuvuruga cdm hapo Arusha,lakn wajue watashindwa na nguvu ya UMA pamoja na mbinu zao chafu
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Lazima pia ujue haki ina pande mbili, hata meya aliyetishiwa kuuwawa ni binadamu na anahaki ya kutendewa haki.

    Ulitaka aongelee suala linalofanyiwa uchunguzi na polisi?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Naunga hoja mkono! Hawa polisi cna imani nao hata kidogo.
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nimenusa sakata hili la Arusha linaweza kutuletea ukombozi maana polisi na serikali wanababaika sana hawako makini.

    Libya ilianza Bengazi kama utani, mwezi wa pili wananchi kama 20 walikwenda polisi kudai mwanaharakati wa haki za binadamu aachiwe, polisi wakawatawanya kesho yake wakarudi wamekuwa wengi polisi wakawaua waandamanaji 2, kwenye mazishi wakasema lazima walipize kisasi ukombozi ukaanzia hapo.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi Christian Democratic Union(CDU) wana jeshi?
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Gaddafi offers to negotiate with Libya rebels over transfer of power
    guardian.co.uk, Sunday 28 August 2011 11.52 BST
    Libyan leader ready to enter talks, his spokesman says, but National Transitional Council insists he must surrender first.

    Colonel Muammar Gaddafi has offered to enter negotiations with the Libyan rebels over the formation of a transitional government as loyalist fighters are pushed further to the outskirts of Tripoli and rebel forces prepare for an assault on the ousted dictator's hometown of Sirte.
     
  19. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wosia wangu kwa serikali ya ccm.
    Watu watulivu kama Walivyo watz ni hatari kuliko wale wagonvi mfano wa Waarabu! Mtu mtulivu akishasema sasa basi huwa asikilizi hata la mzazi wake!

    Tafadhalini sana ccm, acheni kabisa kutumia utulivu wa Watanzania kufanya gilba. hasa kwa kuwa ninyo nyote mna account nje ya nchi na huenda tayari mna uraia wa hizo nchi.
    Kama mambo yatatibuka tutawafuata huko hukoo mtakakokimbilia!!!

     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Nyie CDM tofauti sana na Misri au Tunisia na Libya, nyie ni Wakiristo, Misri, Tunisia, Libya, Yemeni, Syria, ni Waislam, wenzenu hawaogopi kufa, nyie CDM ni Wakiristo safi mnaogopa kufa.
    Umeona tofauti ilivyokuwa kubwa!
     
Loading...