Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nanunua ukarani wa sensa dodoma10%

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MTORI, Aug 8, 2012.

  1. M

    MTORI Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu wameninyima nafasi ya ukarani hapa dodoma mjini, katika pitapita zangu nikaambiwa "waliopita walikuwa na marefa hususani wanachuo walio mtaani bila ajira" mlioko jikoni naomba refa nipo tayari kwa 10% niPM plse maisha magumu sina kazi.
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takukuru?
     
  3. M

    MTORI Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio takukukru wala nin ni kijana nisiye na ajira mkuu naganga njaa na degree yangu mtoto wa mkulima
     
  4. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    mtaharibu KAZI,huwezi fanya ukarani wa kununua ww!!!
     
  5. M

    MTORI Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina vigezo vyote isitoshe nimehudhuria mafunzo ya NBS kuhusu population, sensa , demography pia softwares kama STRATA, SPSS, LIMDEMP. Yalifanyika chuoni nina chet niko fiti siweyiharibu kazi MGALULA.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Halafu kesho wakianza kupinga ufisadi na wewe utakuwemo?
     
  7. C

    Cayla Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njaa mbaya.... Siamin km kuna kujuana sababu nimepata na simjui mtu yoyote na kat ya 400 tuliomba 2mebak 150 so naamin hak imetendeka km ujapata amin si risiki.
     
  8. M

    MTORI Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumwa? mbona hata kiswahili kimekushinda kibaraka kuonyesha udhaifu.
     
  9. B

    Bukijo Senior Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tageti nadhani ilikua ni Walimu make jamaa zangu wengi tumebwagwa hata sijui vigezo gan wao walitumia kuchagua majina yale,ila tusilaumu sana siku zote kisicho liziki hakiliki!
     
  10. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,474
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    kweli kisicho liziki hakiliki kwa sababu mimi jina langu lilichaguliwa kwa ajili ya interview, lakini hawamu hii ya mwisho halijaonekana. Namuachia mungu yote@Bukijo.
     
Loading...