Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NANIHIU marufuku MOROCCO...

Discussion in 'International Forum' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 22, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,678
    Trophy Points: 280
    Nchi ya Morocco,hapahapa Afrika, imepiga marufuku mapenzi nje ya ndoa. Kupitia Kanuni ya Adhabu Nambari 490 ya nchi hiyo,ni kosa la jinai kufanya mapenzi na asiye mke/mume wako. Adhabu kali za viboko,faini na kifungo gerezani zinatolewa kwa yeyote anayevunja sheria hiyo...
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,678
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yanaruhusiwa kwa waliooana tu. Sisi tunaweza?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Inataka moyo!
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safi sana! inabidi Tanzania tuige hiyo.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmh Watu watakuwa MAGOGO... Hakuna Expirience
     
  6. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Experience inapatikana unapokuwa umeoa na wala sio kuzini. Safi sana Morocco. Natamani Tanzania ipitishe sheria hiyo ili kudhibiti uzinzi.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sasa infidelity itakuwaje? Ama ndo inabidi kuoa na kutoa talaka baada ya miezi 3?
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ninachotaka kujua ni kama itakuwa enforced kwa wanawake tuu kama ilivyo nchi zingine za kiislam au na wanaume pia tutabanwa
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni neno jema sana..
    lakini isije kuwa kama ile ya mwanamke lazma aoelewe akiwa birika alafu matokeo yake inaongeza ushoga na waschana kutoa 0713 hadi ili wanapoolewa waende nabirika zao
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    ningekuwa naishi morroco mbona ningekimbia mieeeeeeeeeeeeee
     
Loading...