Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani zaidi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 3, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    hivi mwanaume ukijikuta una wanawake wawili na lazima uchague mmoja
    na umuache mwingine utafanyaje ikiwa.....
    wanawake hao wana sifa tofauti kama ifuatavyo....
    mwanamke wa kwanza tumuite angel.....
    yeye sifa yake ni kuwa ni mzuri saaana,popote unapoongozana nae
    unapata sifa na attention ya kipekee,ni mzuri kwa sura na umbo
    na tabia pia,,,,,,
    anapendwa popote anapokwenda,ndugu marafii wanampenda

    mwanamke wa pili tumuite asha,,,,yeye ni mzuri wa kawaida
    lakini ni mtamu kupita maelezo....yaani mwili wake unapokuwa
    nae kitandani ni kama unaenda peponi, ni full haluwa,yaani hakuna maelezo
    ingawa anaonekana wa kawaida kwa nje,

    sasa swali ni hili mwanamke mzuri sana na mwanamke mtamu sana
    yupi zaidi????ikibidi uchague mmoja.uchague yupi????
     
  2. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hadi hapo hata kama haujasema ila inaonesha we umemzimika sana huyo wa kawaida ambaye ni mtamu kiukweli na huyo ulisema mzuri huenda unampenda kuwa naye kwa sababu tu ya kupata sifa kitaa kuwa una kitu kikali.
    Suala la msingi we chukua kile kitu roho inataka bana usiangalie watu wa nje watakumislead kijana. Ila acha tabia ya kuwa na madem wengi kumbuka kuna ngoma ooh!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    we ungejibu kama ingekuwa wewe,yupi utachagua,mambo ya ushauri
    nasaha muachie mama terry....
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    beauty lies in the eyes of the beholder. Kwa ushauri wa chapchap...vyote anavyoangalia huyu jamaa vinapita. Uzuri wa nje utapita mwanamke akizeeka, utamu wa kitandani nao utaisha. Hivyo asipoangalia 20 years mbele atabaki na shida tu, na ndo inakuwa mwanzo wa kutafuta nyumba ndogo. Who makes him happy the most? Yupi yuko comfortable naye kiasi anajua whatever happens hawezi kumwacha na atakuwa na furaha? Nadhani hiyo ndo true test. Kwa ufupi, nadhani hawapendi wote wawili maana yeye ana selfish intentions na wote. Hivyo awaache wote...hahahaha
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    thanx mtoto mtamu....ha haha.
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh...umeweka utamu ndani tena!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    kwani hauna utamu sio?????
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mapenzi ya siku hizi kweli ni usanii!!!lol
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Kwani haiwezekani ukawa nao wote!? ha ha ha ha ha ha Utajiju! Boss! ukaamua kusilimu kama dini haikuruhusu na ukawa nao wote huku ukijidai na bahati yako ya mtende ya kuwa na mmoja mtamu mno na mwingine kaumbika kama malaika ;) ukitoka naye njembas na akina dada wanawatumbulia macho kwa jinsi mnavyomeremeta :)
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utamu wa mwanaume unaujua? Umemenywa nini?hahahaha
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nikiwa na Angel ni kwa ajili ya kuwafurahisha wengine kama mimi huyo Asha namchukua jumla kabisa.
     
  12. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama unatafuna ngono baki na Asha,kama unataka sifa baki na Angel lakini vigezo hivi havitoshi kama unatafuta mke,vigizo vya mke bora ni zaidi ya ngono au uzuri inabidi umpende yeye kama binadamu na mnaendana kitabia,kimawazo na mtu unaefurahi kuwa nae muda wote.
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo unataka kusema nini hapa hebu weka wazi kidogo
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh hapa no comment ...kazi kwenu wanaume kumshauri mwenzenu
     
  15. w

    wakumbuli Senior Member

    #15
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utamu kwanza unamata,hivi unajua mademu wakali hawana utamu
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata gari lina spare tyre moja au mbili lazima mwende sambamba mzee. Akiwa mmoja anavuja unahamia kwa mwingine.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unanirusha roho weye mmmmh!
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    BAK
    LEO UMETOA KALI KULIKO!
    Yaani mtu abadili dini kwa sababu hii tu? na je wakimuudhi na huku kabadili dini inakuwaje? Akijikuta imani mpya haimvutii na ile ya zamani aliiacha kwa sababu ya wanawake inakuwaje?
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asha akijua kuwa kuna mwingine unayemtumia kwa ajili ya kuwafurahisha huo kuwa utakuwa na mapenzi ya kinafiki?Au Angel akajua kuwa ni kwa ajili ya fans tu si itakuwa balaa tu.

    Acheni mambo mengine hawezakani unless we ni mahusiano ya kinafiki you pretend unampenda kumbe hakuna kitu unasubiria kusifiawa na majirani kuwa demu wako mkali ili iweje?
     
Loading...