Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani zaidi kati ya Mbwana samatta na Jerrson Tegete?

Discussion in 'Sports' started by elimsu, Mar 5, 2011.

  1. e

    elimsu Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwana samatta anatisha ni atakua nguzo ya timu yetu ya taifa kwani mpaka sasa hatuna mfungaji wa kutumainiwa
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,527
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Mbwana anaonekana kua hazina kwny timu yetu ya taifa. Ila hasije kuvimba bichwa kwa kulewa sifa za magazetini! Inabidi afanye mazoezi mara 2 zaidi ya mazoezi ya mwalimu. Na azingatie nidhamu. Haachane na kuku wa kienyeji na mitungi. La sivyo nae ataishia,kusahauliwa na kua ka Lunyamila.
     
  3. yakub

    yakub Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbwana samatta ni noma zaidi ya tegete tumeona mambo yake lately ni danger
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Jamaa ni hatari sana, tena muda wowote. Yanga wakitaka wasifungwe, wamuumize mapema atoke. Tegete yuko kwa mbali sana!
     
  5. k

    kukubata Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani kiufupi mbwana anaonekana anajua zaidi ya tegete
     
Loading...