Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani zaidi kati ya Joshua Nassari na Siyoi Sumari?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OLEWAO, Mar 23, 2012.

  1. O

    OLEWAO Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wana JF,

    Nimefuatilia kampeni za ubunge huko jimboni Arumeru mashariki kupitia vyombo vya habari.Kuna madai kuwa uelewa na uwezo wa mgombea wa CCM Bw. Siyoi Sumari juu ya mambo mbalimbali ya kijamii na kisiasa ya jimboni kwake ni mdogo ukilinganisha na ule wa mgombea wa CHADEMA Bw. Joshua Nassari. Ndiyo maana wakati fulani wapiga debe wa CCM waliwahi kumuombea mgombea wao kura za huruma kwa kusema apewe kura za kushinda ili afutwe machozi.

    SWALI.

    Je, uandaliwe mdahalo utakaorushwa moja kwa moja na TBC baina ya wagombea hawa wawili tarehe 31-03-2012(siku moja kabla ya kupiga kura) ili wana-Arumeru na sisi pia tujiridhishe na madai haya?


    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona unatoa ratiba ya mdahalo utadhani wewe ndiyo mkurugenzi wa TBC. una tamani lakini hakuna kitu.
     
  3. O

    OLEWAO Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndugu yangu Josip,

    Usipandwe na jazba,kama madai haya yanasemwa na watu,ni busara kuwakutanisha vijana hawa ili wanaodai Siyoi povu la sabuni kwa Nassari ama wajisifu kuwa ni watafiti wazuri ama tujue wana chuki binafsi na kijana Siyoi. Na siku nzuri ni siku ya mwisho ya kuhitimisha kampeni yaani kufanya majumuisho.

    Lete mawazo ya kujenga usiingiwe na hofu kwani mdahalo unaua?
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kwani ile BAN ya wagombea wa CCM kutoshiriki midahalo ilishakuwa LIFTED?
     
  5. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba hawatakubali hatakidogo, wewe jiulize wakatae maswali kwenye kampeni zao sembuse mdahalo wa live? najua wanajua mpandikizwa hao ni mbu-mbu-mbu.
     
  6. O

    OLEWAO Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Unajua Makamba aliruhusu washiriki midahalo baadaye akagundua kichapo ni kikali wakaamua kulala mbele. Ile BAN iliyowekwa na Y. Makamba,nadhani W.Mukama anaweza kui-lift ili vijana wapambane kwa hoja.
    Wakilala mbele tena basi itakuwa aibu kubwa sawa na mwanaume kumwogopa mwanaume mwenziye.
     
  7. R

    Real Masai Senior Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ukenge ww, uwezo wa mtu kupambanua mambo ni pamoja na uwezo kujieleza na kutoa mikakati thabiti jinsi gani atawasaidia wana Arumeru kujiletea maendeleo.Tunataka kuwapima wakiwa pamoja na pia waulizwe maswali ili tujue ni mgombea gania anayetufaa.Magamba mnaogopa sana hilo sijui kwa sababu hamjui matatizo yetu na uwezo wa kung'amua mambo.
     
  8. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc wenyewe mbaka wapewe kibali na ccm,sio kitu rahisi kama tunavo fikiri.....politics is not wat we think it is!!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaa kwi kwi kwi
     
  10. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdahalo ungesaidia sana hebu tuipate hiyo , Nujuavyo mimi hawatakubali mdahalo kwa sababu wataumbuuka mapema
     
  11. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mdahalo wa Nassari na Sioi?!
    Magamba hawawezi kukubali itakuwa aibu!
    Ni sawa na mdahalo wa Mbowe na Majimarefu/Lusinde/Wasira au Slaa na JK
     
  12. KIMBWANGAI

    KIMBWANGAI Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM katika uchaguzi ulipita waliwakataza wagombea wake kushiriki midaharo iliyokua ikirushwa na TBC hii inaonyesha kuwa wagombea wengi wa hicho chama hawana uwezo wa kisiasa bali wa kifedha,hivyo huo mdaharo ukitokea litakua ndo kaburi la CCM kwani chama kimesha kufa limebaki jina tu.
     
  13. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Basi uwe wa wazi na Star TV na redio nyingine vishiriki!
     
Loading...