Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani zaidi kati ya baba na mama:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dicksonleonard, Sep 6, 2012.

  1. d

    dicksonleonard New Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja baba na mama na watoto wao wawili (kike na kiume) wakiwa kwenye chakula cha jioni, baba na mama wanabishana kuhusu nani kati yao ni muoga. Ndipo baba akaamua kuwashirikisha watoto ktk ubishi huo:
    BABA: Eti mwanangu Paul, mimi na mamako nani muoga?
    Paul: Mi naona mama ndo muoga zaidi kwani akiwa anaongea na simu, akisikia tu gari yako inakuja anakimbilia ndani
    kuongelea chumbani.
    Irine: Hapana mi naona baba ndo muoga zaidi, maana mama hukiwa umesafiri baba anaogopa kulala peke yake chumbani
    anaenda kumchukuwa msichana wa huyo jilani yetu wanalala naye.
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    umemodify kwenye simu hapo!lakini ya kitambo hii!
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    shikamoo
     
  4. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,770
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    kwangu mimi ni brand new so i am absolutely entertained!tupishe!
     
  5. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tawile hata kama ni ya zamani lakini inafurahisha sana,kwani hv vtu vinafanyika.nimeipenda hata kama ni ya mwaka arobaini na saba.
     
  6. G

    GIMMY New Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii c mchezo hata kama ilipendwa
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, hii kali!...
     
  8. M

    MWARA Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    old iz gold,embu piga kitu cha RANGI YA CHUNGWA km tusipoinuka jombaa!!!
     
  9. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ubishan wa baba na mama watoto hawatakiwi kushirikishwa.sawa na ugomvi wa baba na mam watoto watakiw kuwa mashahid.
     
Loading...