Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani zaidi Aljazeera, CNN, BBC, DW, Press TV, ABC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Apr 24, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mpenzi wa kufuatilia habari za kimataifa kupitia vyombo hivyo,lakini nimegundua kuwa kituo cha aljazeera cha mashhatiki ya kati ni kiboko kwa vyombo vya habari vya kimataifa katika habari hasa za kipekee(exlussive) na za breaking news .

    hata hivyo inaonesha kuwa waandishi wa aljazeera ni wataalamu zaidi katika habari za vita,majanga na mambo kama hayo mfano kama waandishi JAMESB BAYS,MOHAMED ADO,KAMAU HAIDA ,KAMAU SANTAMARIA na wengine wengi.

    Kwa kweli aljazeera wako juu,au wenzangu mnasemaje
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wengi wa waandishi wa aljazeera walikuwa cnn na bbc km akina riz khan. well hata mie nimependa jinsi aljazeera wanavyoripoti habari zao, mambo mengi ambayo tv za magharibi hawapendi habarisha kuhusu wao, aljazeera hutoa hewani.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Aljazeera
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Say it loud and clear!...Hawa wengine ni mabingwa wa filtration!
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Aljazeera ndio kuna uhuru wa habari bila kujali maslahi ya wakubwa
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mimi naikubali Aljazeera kwa breaking news na uhalisia wa habari ingawa ni kweli reporters wake wengi walikua CNN na BBC. Mmenikubusha Rage Omar wa WITNESS. lakini hawa jamaa wa PRESS TV ya Irani wanakuja juu!!!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    TBC wako juu!
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Al jazeera, Press TV ni PRO ARABS, PRO MUSLIMS AND ISLAM, ANTI WEST, ANTI ISRAEL!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Press TV ukiangalia habari zao kubwa ni Kupinga Israel kwa sana. Mara Israel kapiga Gaza, kauwa watoto, kabomoa nyumba lkn zile rockets wanazorusha Fatah na Hizbollah hawa ripoti.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    napenda aljazeera but sometimes
    wana kiuka misingi ya maadili ili tu kuwafurahisha waarabu.....
    mfano mauaji ya gaza aljazeera walionyesha mauaji live
    bila kujali athari anazopata mtazamaji ili tu watu waone unyama wa israel......
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Al Jazeera of course! Walianza kwa matatizo makubwa pale walipokuwa wanakataliwa kupata anchors katk nchi za magharibi, hasa USA. Walikuwa nik tishio kwa network zao na hakika ni tishio hadi leo.
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Press Tv ni wajinga kwa sababu wanaendekeza uarabu na kupinga chochote cha magharibi hata kama ni kizuri.
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Binafsi naipenda FRANCE 24
     
  14. L

    Lukwangule Senior Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzaidi unategemea mwelekeo na nini hasa unakitaka. Ukiwa mtu wa habari za kushabikia mambo flani al jazeera poa sana ukiwa na shida ya kujua mawazo ya wamarekani kuhusu dunia na ajenda zao CNN iko bomba sana, ukitaka kujua waingereza na juhudi zao za keundelea na kuwa na nafasi na watu aliowatawala na hasa maeneo waliyojikita sana BBC iko imetulia lakini ukitaka kujua msimamo wa mataifa ya kiislamu na wale wenye itikadi kali ile Press TV ni kitu muhimu na ukitaka vururu vururu za kmichinini ABC itakua saidia. Kimsingi katika news analysis kila mmoja anavuta kwake kwa sababu zake na wewe unapopewa habari kumbuka kuna dozi inamwagwa kwako inaweza kuwa asali au inaweza kuwa kwinini na inaweza kuwa poison
     
  15. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lini Nanyi Waafrika Mtakuwa na Televisheni Yenu yenye Hadhi ya Kimataifa na Ionekanayo kila Kona ya Dunia HII??????
     
  16. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa CN nampenda Quest na Amnpour kwa makala zao nzuri sana. kwa BBC napenda sana makala zinazohusu jamii. na kwa aljazeera nadhani wanatoa coverage nzuri kwa mambo ya middle east
     
  17. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    asante hata mimi nilikuwa na mawazo kama yako. hivi akina kingalambe yuko wapi simwoni siku hizi
     
Loading...