Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani yupo sahihi kwa hili kati ya silaa na lipumba?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by faithful, Oct 6, 2010.

  1. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau mnaotambua kwa undani katiba ya nchi na pia mnaoifahamu demokrasia ya vyama vingi naomba mnipe elimu kidogo.................nimefatilia kampeni za uchaguzi kwa makini sana haswa vyama vya upinzani...nimeona lipumba akifika kwenye mkoa fulani anaanza kwanza kuripoti ofisi za serikali kama ofisi ya mkuu wa wilaya husika au mkoa husika ili apate baraka za ya serikali iliyopo madarakani......kisha ndio anaendelea na kampeni zake....lakini sijawahi kumwona silaa akiripoti ofisi za serikali.........
    JE NI NANI ANAFATA TARATIBU SAHIHI?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ulishasikia hao wakuu wa wilaya wanalalamika kuwa hawatendewi haki kwa Dr Slaa kutokwenda kwao>
    Dr Slaa huwa ni mgeni pale aendako na wakuu wa wilaya wanatakiwa wao kwenda kuwalaki wageni wa kitaifa. Sasa Slaa aende kwao kufanya nini kama wao hawakuja?
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hakuna mahali kwenye katiba au sheria inayomtaka mgombeaji kuripoti kwa mkoa au wilaya. Hivyo wote wako sahihi tu kwani ni kipenda roho tu na hakina shinikizo la kisheria.
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM + CUF = Muafaka; na lao MOJA
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dr. Slaa (na wagombea wengine offcourse) walishawasilisha ratiba za mikutano yao ya kampeni kwa Tume ya Uchaguzi, ratiba hizo zinaonyesha pamoja na mambo mengine, mahali na tarehe atayofanya mkutano, taarifa hiyo inamfikia pia Mkurugenzi wa wilaya ambaye pia ni msimamizi wa uchaguzi katika wilaya husika, hivyo nadhani hakuna umuhimu wa kuripoti kwa mkuu wa wilaya kwani ujio wao unafahamika na umefuata taratibu zote.
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Silaa
     
Loading...