Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani yuko sahihi,..Obama au Michelle?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Apr 20, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Bandugu wapendwa wa jukwaa letu tukufu, nimekutana na huo ujumbe hapo chini na umenifanya nifikirie sana. Hivi nani kati ya Obama na Michelle alikuwa sahihi? Au ilikuwa ni mwendo wa Michelle kumwaga mboga baada ya Obama kumwaga ugali?

     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa sikuwepo eneo la tukio sina cha kusema!!!
     
  3. njiro

    njiro Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    They say in English that BEHIND EVERY SUCCESSFUL MAN THERE IS A WOMAN.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Michelle alikuwa sahihi....mama anajiamini sana na kusema ukweli kwa kumsikiliza ana nguvu na uwezo wa kumtengeneza Rais wa Marekani....usisahau...."Behind every successful man there is a strong,smart and intelligent woman".....!

    I love her confidence....thanks DC!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante Michelle,

    Swali kubwa ambalo nimejiuliza ni hili, hivi Obama angemwoa mwanamke mwingine asingeweza kuwa Rais wa US? Na tukikubaliana na wewe ina maana kwamba uwezo alionao ambao ulimwezesha kuwa Rais aliupata kwa sababu alimwoa Michelle?

    Nafikiria tu,....Mzee DC!!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    And who is behind a failed man?
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    :cool:
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    DC inawezekana in one way or the other ila kumbuka pia kulikuwa na Hillary Clinton ambaye ana influence kubwa
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Michelle alikuwa sahihi.....!! Behind every successful man....there is a smart, intelligent,strong,determined woman.....mara nyingi tu yeye Obama amekiri uwezo na nafasi ya Michelle kwenye kufanikiwa kwake...that means hata angeolewa na Bar attender angeweza kuwa Rais wa Marekani!

    I love her confidence....and yes,its how confident women should be! Thanks DC!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    A woman as well
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Of kozi angeweza.

    Je, Michelle anaweza kuwa raisi wa Marekani kama alivyotaka kuwa Mama Clinton (my girl)? I don't think so.....
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukisoma vitabu alivyoandika na vilivyoandikwa na watu kwa kumuoji Obama utagundua ni dhaifu sana....ni mtu mwenye akili na uwezo wa kujieleza ila nguvu,discipline yake kwa kiasi kikubwa inatokana na Michelle na hilo amekiri yeye mwenyewe...personally,naamini angeweza kuwa Rais wa marekani angekuwa amemuoa mwanamke mwingine mwenye sifa za Michelle....!!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Michelle Obama is overrated. And Obama is not as weak as you want us to believe. Na hata kama yeye kakiri sijui nini kuhusu mkewe, well, wewe ulitegemea aseme nini? Yule ni mkewe na lazima atammwagia masifa tu. Hata Bill Clinton anammwagia masifa Hilary. Vivyo hivyo kwa George W Bush na Laura.....
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    NN sidhani maana hata Hillary alikuwa ni stronger kuliko Obama(mtazamo wangu)
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha, Overrated???? what about the eloquent,committed idealist Obama??.....simuongelei Michelle kwa kuzungumzwa na Obama tu bali hata na wanafunzi wenzie aliosoma nao na wale aliofanya nao kazi na hata friends......Obama is weak/coward.....thats what i believe and i do not want you to believe it....coz my salary does not depend on you believeing that....!!:yawn:
     
  16. A

    Awo JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa analogy ya two Michelles (Obama and JF) nimemfikiria Kikwete................. anyway he is not that successful............... never mind who is behind him!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Actually nakubaliana kabisa na mtazamo wako. Sijui kama ulikuwepo hapa kati ya 2007 - 2008. JF massive karibu yote ilikuwa nyuma ya Obama wakati mimi tu ndo nilikuwa nyuma ya Mama. Na ukiangalia debates zao za primaries, Mama alikuwa akimfunika sana Obama. Yule Mama achana naye bana. She knows her sh*t.

    Kilichomkwamisha ni pervasive sexism iliyoota mizizi katika jamii ya Kimarekani.
     
  18. m

    mama mia Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DC, Obama asingeweza kumwoa mwanamke mwingine coz Michelle ndiye mkewe! inawezekana asingemwoa Michelle asingekuwa Obama tunayemfahamu. .....napita njia nimeacha mboga jikoni mwayego
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Obama is eloquent? Girl please....have you ever heard him speak extemporaneously? He stutters like he has a speech problem. He just reads the teleprompter well and that has got many people fooled that he is a great orator.

    When it comes to people's beliefs I usually have no argument. So go ahead and believe whatever it is that you want. Heck, for all I care you can go ahead and believe you are the United Kingdom of Great Britain's princess to be.
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa my brother......Hillary is stronger to Obama tena sana tu....mpaka inaboa....ila kwa upande mwingine nachoamini ni kuwa Hillary kuwa mke wa Clinton/senator wa New York/na kuwa na political experience ya siasa za ndani na nje ya Marekani kulimjenga sana tofauti na Obama na kwa misingi hiyo angeweza kuiendesha Marekani vizuri zaidi na ikabaki kuwa na heshima kuliko Obama....on the other hand,Michelle is stronger than Obama...!
     
Loading...