Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wanagawana RUAHA NATIONAL PARK?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mnyamahodzo, Mar 19, 2011.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waliigawa na kugawana Loliondo,kisha Serengeti, Ngorongoro,....then Selous baada ya Katavi lakini kabla ya Ruaha.

    Ni kwanini wagawane kwa kasi sana ktk kipindi hiki cha miaka 3.
    Kwanini wajimilikishe urithi wetu na kuufanya ni wa kwao?
    Kwanini watumie kile walichotupora na kukifanya chao,na kisha kuja kupumzika na mahawara zao?

    Kila anayejitokeza kwenye mbuga hii yenye tembo na wanyama wengine wengi anataka aonekane ni mkubwa.
    Wanajenga na Hotel!!!
    Swali langu ni wakina nani hasa waliogawana Ruaha na je mgawanyo huo ulifanywa lini kwa uwiano upi haswa, na trend ya utekelezaji wake ikoje?(najua wengine ni vibaraka kama si vibarua ila wanajikuza kuwa ndiyo haswa)
    Nawasilisha!!
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tupatie some clues, kwani imekuwaje? umeona nn tafadhali. sounds terrific!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    shame on Kikwete.. And Mkapa. And Mwinyi.
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu mtoa mada hii mbona haijatulia.Toa details au clues zaidi, Ruaha ni kubwa, wamegawana wapi, maana kweli kuna tembo wengi, na ndiyo akina Mulla kule rujewa, na hata hao mabulushi wa asas, na magiriki wa maji wamekuwa wakiponea kwa miaka mingi
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,344
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Pumba!
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijamwelewa mtoa mada hata kidigo!
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mull anasehemu nyingi za uporaji. Yes, inawezekana Ruaha ikawa mojawapo.
    Wagiriki wa Nzi wamekuwa wanadeal sana na tumbaku. Hata kama walikuwa wakichezea hiyo kitu lakini si kwa fujo kama sasa. Ya sasa kama komba ugali tule.
    ASAS.....mhhh!! Hapa lipo neno.
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "Utakapojua hujui ndipo utakapojua. Tunahitaji kujua kwasababu hatujui...." Ansbert Ngurumo (www.ngurumo.blogspot.com)
     
Loading...