Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wakumtongoza mwenzake mwanaume au mwanamke.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Morgan james, Sep 3, 2012.

  1. M

    Morgan james Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Coz mimi swala hli laniumiza kichwa coz nimezoea kutongozwa na caca nimempenda m2 what can i do jaman.
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ar u ke or me?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    ...Mwaka 2012 huu na si mwaka 47...mtongoze tu huyo njemba lakini uwe tayari kukataliwa na pia kujibu maswali chungu nzima ikiwemo, "Umeshawahi kuwatongoza wanaume wangapi?" "Kitu gani kilichokufanya unipende hadi kunitongoza?" "Je ukimuona mwanaume mwingine ambaye ana hicho ulichonipendea mimi au zaidi yangu je naye utamtongoza?"

    Kila la heri...ila kama unaona shida basi jipitishe pitishe maeneo yake ya kujidai na huku ukimsalimia kwa tabasamu la nguvu hadi somo lieleweke. (kwamba yule dada ananipenda/ananizimikia)


     
  4. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Hujui tamaduni zetu waafrika? Anayependa ni mwanaume, mwanamke nikutii tu. Kwahiyo hujampenda ila umemtamani
     
  5. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Anyone has a right to approach the other.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama umependa we mfuate tuu...siku hizi hakuna cha mwanaume wala mwanamke
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sheria namba moja ya kutongoza ya mwaka 1967 kifungu A, kifungu kidogo cha (iii) na (iv)

    (iii) Ni marfuku mwanamke kumtongoza mwanamme yeyote wala kumtega kama hajui kusoma na kuandika kiswahili kwa ufasaha

    (iv) mwanamme atakayetongozwa na mwanammke asiyejua kusoma na kuandika kiswahili kwa ufasaha, endapo atakubaliana tongozo hilo, atapewa adhabu ya kuvuta jiwe la kilo 10 kwa kutumia kengele zake, jiwe hilo litafungwa kamba ya manila. (kama John English)
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Mwanamke anaweza kumtongoza mwanamme na kufanya mwanamme aone yeye ndiye aliyenza kumtongoza mwanamke.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwanaume yuko huru kufanya hilo zoezi bila jamii kumtafsiri tofauti. Kwa mwanamke ni ngumu kumtongoza moja kwa moja. Anaweza kufanya hivyo kwa kutumia vitendo, ishara au nafasi yake ya udada kutimiza malengo. Kutamka live kama mwanaume inaleta tafsiri tofauti ...
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Tumia jia na si kwenda live ukienda live atakutumia na atasepa.
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    vigezo na masharti kuzingatiwa!
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,725
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Duuh!! likifungwa kamba ya manila si litakatika
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,725
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Tatizo kinadada wakimshobokea mwanaume alafu mwanaume akawa hayupo interested atatungiwa majina kibao, anaringa mara anajidai maana wengi wanaamini mwanaume ni dhaifu japokuwa kuna circumstances huwa hawatabiriki hivyo ukikutana na kibuti usinyong'onyee sana (wakati wanaume ukipigwa kibuti unajipanga upya tena)
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona eeeh...

    wanatuletea kiswahili cjui kinini hata cha mtaani huko, sasa kuna ugumu gani wa kuandika kaka badala ya hiyo caca,

     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    For true success ask
    yourself these four questions:
    Why?
    Why not?
    Why not me?
    Why not now?
    (James Allen)
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Nachukizwa sana na Uandishi huu wa Kisharouharo, kwangu you're total fired.
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kha!! mbona huyo kaka anajibu kama mwanamke au hiyo ndio 'standard' response unapotongozwa??
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Ni maswali ya kawaida kabisa haya ambayo mwanaume aliyetongozwa anaweza kuyauliza na wala hayaonyeshi kama yameulizwa na mwanamke.
     
  19. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    My dear jitahidi kumuonesha kwa vitendo hata bila kuongea moyo wake utahisi some force of attraction. mpende, mjali, dumisha mawasiliano, na ukiona upo nae karibu sana jitahidi kumwambia I hope atakujibu vibaya.
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Uwiiii.........! Jamani Nimecheka Mieeeeee....!
     
Loading...