Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wa kulaumiwa???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 16, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    UTANGULIZI (RADHI)

    Siku tatu zilizo pita, tumeleta maada ya bikra, ambayo imeleta hisia tofauti miongoni mwa wachangiaji katika jukwaa hili. Naomba radhi kwa wale ambao iliwakera hatukuwa na nia yoyote mbaya.

    Lakini katika hoja zilizo jitokeza inaonekana kuna upande unatakiwa ujirekebishe ( wanaume/ Wanawake) .

    NANI WA KULAUMIWA.

    Wanawake wanadai kuwa wanaume ndio chanzo cha matatizo kwani ni watongozaji kupita kiasi,watelekezaji, hawana huruma, waongo, sio wakuamika,etc hadi kwa vibiNti visivyo jua lolote wao ni mwendo mmoja, BADALA YA KUWALINDE WAO NDIO WA KWANZA KUWAHARIBU. Ati hata jogoo hampandi tete mchanga hata siku moja.

    Wanaume wanadau wanawake wa siku hizi hata ukiuliza direction (njia) ataomba umtongoze kwanza, na hawakawi kukufungulia geti.Hakuna gnuvu ya ziada, wanadaizamani kwanza ukimtongozo msichana anaangalia chini,na fanya kazi kumshawishi akubali *****.

    Sasa je Ni upande upi unamakosa na unatakiwa ujirekebishe ili tujenge jamii yenye maadili kwa sasa na kizazi kijacho.

    Je wanaume mpo tayari kupigwa vibuti hadi umvalishe pete mbele ya mchungaji au chekh???.

    Je wanawake mpo tayari kuishi bila kutongozwa????, Hili haliwezekani, lakini wawatongoze namna gani?? (masharti).


    Kumbuka.

    Mwanamke anapenda kwa moyo na wanaume anapenda kwa macho.

    SWALI, JE TUMLAUMU NANI??, SHETANI??,POMBE??, TAMAA??, MWANAUME??, MWANAMKE?? AU KILA MTU AJILAUMU EYEY MWENYEWE??.

    AMRI MPYA NAWAPA MPENDANE.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :washing:
     
  3. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    bado elimu ya uraia haia tifikia.
     
  4. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaume ndi wa kwanza kulaumiwa. Tongozeni kqwa nidhamu, heshimuni malengo yetu ya baadaye, tulindeni na siyo viongozi wa uharibifu. hapo vibuti hamta visikia.
     
  5. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Elimu ya iraia inakujaje hapa????
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No comment|!
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakuna wa kulaumiwa
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila upande una mapungufu yake,lakini tujue kwamba mara nyingi wanaume ndiye anayetongoza na maamuzi ya uhusiano ni wa muda gani,wa kufikia malengo gani anao yeye.....kuna mwanaume wanakuwa na wanawake from siku ya kwanza anajua hatamuoa,yani ye anataka alale nae then aondoke,au ana taka uchi wake tu......tatizo hamsemi kuwa ndicho mnachotaka,kwahiyo sisi wasichana tunakuwa na expectation nyingi,tunajitoa,tunawaweka maanani,siku ya siku,unatafuta sababu ya kumuacha unamuacha unaenda kuoa mwingine.
    Najua sometimes unakuwa na mwanamke kwenye uhusiano mambo hayaendi mnaamua yaishe,mnaachana kwa amani,hii haina shida.
    Ukweli wanaume ni wakujirekebisha.Kwa upande wa wanawake,mara nyingi sisi tunasikiliza na kuamini kile tunachofanyiwa/tunachosikia kutoka kwa wale tunaohusina nao,hatuwezi soma roho ya mwanaume,so tunakubali na pengine kutoa miili yetu....nafikiri kila mtu aamue kufanya/au kutokufanya mapenzi na mwenzie kutokana na namna uhusiano ulivyo,kuna wanaume/wanawake hawataki kabisa kuoa/kuolewa bila kufanya mapenzi,sasa mtu unashindwa ufanyeje,ni wachache sana wanakubali,so kwetu kina dada kila mtu aamue anachotaka..
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry::Cry:
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Je na wale wanao toa masharti ya kukuoa lazima ulale naye, tuwaweke wapi?? Au wanahaki hiyo??
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Karibu!!!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wana haki hiyo,ni suala la wewe kuangalia na kuamua je umsikilize na utii anachosema au lah!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    haya sasa hii ndo ile mizunguko
    ya kukimbizana kwenye meza ya mviringo..

    usema ukweli wanaume hawata acha kuwa wanaume
    na wanake lazima tutatongozwa taka tusitake...

    usema ukweli hakuna wakulaumiwa...
    na huwezi laaumu pombe au shetani maana huo utakuwa uongo mtakatifu...
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Ni Kweli lakini huoni kama, ni sharti gumu. Wanaume wanajua mnapenda kuolewa na yeye anapenda ile kitu. Kwa hiyo kubadilishana hivyo viwili ni rahisi mno lakini yupo atakaye punjwa. Siku zote ni mwanamke kwani mwanaume akisha shiba ndoo hivyo anaenda kutafuta malisho sehemu nyingine.

    Swali la pili. Wanawake wanao jitoa ,lazimisha ufanye nao mapenzi ili uwaoe, tuwapeleke takukuru??
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuhongisye be! ngoja nifikirie kutoa jibu :smile-big:
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi, kukuona hapa !!
    Umeona jina langu jipya??.
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani lazima mwanamke atoe uchi? au ndio huruma?
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
     
  19. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    veya mhandavangu!! tuvanofu hela!! vilamiha hukaye???
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
     
Loading...