Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wa kulaumiwa Mama au Baba???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 14, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo katika kucheki Mwanachi ya leo nikakuta habari nzuri isemayo MAMA AJIFUNGUA WATOTO 5! Nilifurahi sana nikasema hana haja ya kuongeza watoto wengine wametosha.
    Nilipoendelea kusoma newz hii, huyu mama ni uzazi wake wa 10! Pia ameshawahi kujifungua mapacha mara 6,jumla ana watoto 20 now!!!
    Hivi hili ni kosa la nani hasa Baba au Mama? Jamani 2punguze offside uwanjani!!!
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni furaha yao
    Kwa nini kuwaingilia familia yao
    Maamuzi ni yao
    Jibu wanalo wenyewe:A S-alert1:
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kosa la wote, halafu jamani already watu mna 6 pairs, why would wanna try for more!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wenzenu hawafanyi kwa mawazo ya namba ila utamu tu, hiyo namba inakuja yenyewe bila wao kuihesabu!
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Okuku anazikwa lini?

    Hakuna mwenye kosa. Kila mtoto na riziki yake. Hivyo ndivyo inatakiwa kuwa. Apandaye penye rutuba hupata mazao zaidi.
     
  6. T

    Tunga Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wawili wako wrong
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [Hakuna mwenye kosa. Kila mtoto na riziki yake. Hivyo ndivyo inatakiwa kuwa. Apandaye penye rutuba hupata mazao zaidi.[/QUOTE]

    Duh! Issue ipo kwenye kuwalea mkuu, hapo naona ni kwapa mateso watoto na kuishi maisha ya taabu hapa duniani!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wana uwezo wa kifedha sawa yao...ila kama ni maisha yakubangaiza hawawatendei haki hao watoto kabisa!
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndo ukweli but huko kijijini kweli maisha yao yatakuwa mazuri zaidi ya kufuga ng'ombe na kilimo!!!!
    MUNGU waepushe na hili balaa watoto hawa!!!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kosa la nini hapo sasa??? Watu wanajipa raha wewe unasema makosa???
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hamna kosa - "..Zaeni mkaijaze nchi.."

    Watoto ni zawadi - kutoka kwa Muumba - (right?)
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe wako kijijini?Labda hawajui kuna kitu kinaitwa uzazi wa mpango!
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kosa ni kuwatesa watoto hao coz hata kama una pesa cdhan unaweza kumudu kuwalea hao watoto 20!!!
    Pia hebu mfikirie Mama huyu!!

     
  14. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upo sawa Mkuu lakini unapoijaza dunia hii uangalie na Mateso watakayopata hawa watoto!!!
    Hivi sehemu ya Kulala 2 cjui kama inawatosha na Msosi wa hii familia vp?? Afya ya Mama vipi??
    Kweli Mama Enock unawza kruhusu apate Mateso kama haya!!
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    badilisha picha yako inatisha
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hakuna kosa bwana hapo "Tajiri na mali yake masikini na watoto wake"
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu ulisoma hii habari vizuri ukaimaliza? Hajawahi kuzaa mapacha mara sita ila uzazi wa sita ndo ilikua tena mapacha, na hana watoto 20 gazeti limesema ana watoto 13.
     
  18. M

    Msindima JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mama ajifungua watoto watano Send to a friend Monday, 13 December 2010 20:47

    Shija Felician, Kahama
    MWANAMKE mmoja mkazi wa Kijiji cha Bulungwa kilicho wilayani Kahama amejifungua watoto watano, wakiwemo watatu wa kike na wato wanaendelea vizuri.
    Mama huyo, Shija Maige, 33, ambaye anatokea Kata ya Bulungwa, amejifungua watoto hao katika uzazi wake wa kumi na mara sita kati ya hizo alijifungua watoto mapacha.

    Habari zimeeleza kuwa Maige alijifungua watoto hao juzi katika kituo cha afya cha Bulungwa, lakini baadaye alihamishiwa Hospitali ya Wilaya ya Kahama kwa huduma zaidi.
    Kwa mujibu wa habari hizo, mama na watoto hao wote sasa wanaendelea vizuri hospitalini hapo.
    Wauguzi wa hospitali hiyo ya wilaya waliliambia gazeti hili jana kuwa mwanamke huyo alifikishwa hospitalini hapo saa 12:00 alfajiri juzi na gari la wagojwa.

    Walisema gari hilo lilienda kumchukua baada ya uongozi wa kituo hicho cha afya kutoa taarifa za tukio hilo kwenye uongozi wa wilaya.
    Mganga mkuu wa Wilaya ya Kahama, Leonard Subi alisema mwanamke huyo alianza kupatwa na uchungu na kuanza kujifungua akiwa nyumbani kwake.
    "Baadaye familia yake ikaamua kumkimbiza kwenye kituo hicho cha afya cha Bulungwa kwa ajili ya huduma za kitaalamu," alisema Dk Subi.
    Dk Subi alisema baada ya kufikishwa katika kituo hicho cha afya, wauguzi walianza kutoa huduma kabla gari hilo la wagonjwa kufika. Baada ya gari hilo kufika alihamishiwa hospitali ya wilaya.
    "Jambo la kwanza alipofika, aliongezewa damu iliyopungua kutokana na harakati za kujifungua," alisema mganga huyo.

    Mganga huyo alisema mama huyo alijifungua salama, lakini uzito wa watoto wake haukuwa wa kawaida.
    "Uzito wao ni kuanzia kilo 1. 250 hadi kilo 1.700. Uzito huo uko chini sana kwa vile wastani mzuri wa watoto kuzaliwa hapa kwetu Tanzania ni uzito wa wastani kuanzia Kilo 2.5.

    Mama huyo aliwaambia waandishi wa habari hospitalini hapo kuwa mimba hiyo aliyojifungua watoto watano ni ya kumi.
    Alisema aliwahi kujifungua mapacha katika mimba ya sita na kwa uzao huo wa sasa, idadi ya watoto wake imefikia 13.
    Maige alieleza kuwa ameolewa na anaishi na mume wake aliyemtaja kwa jina la Charles Marco.
    Hata hivyo, ameomba msaada kutoka kwa wasamaria wema na mashirika mbalimbali ili kuweza kuwalea watoto hao.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli kumbe tumedanganywa???
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,179
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Kutotoa vichanga 13 ni shughuli pevu kweli kweli. Najaribu kupiga picha hiyo "mashine" yake....somethings are just better left unsaid!

    We Dena jana ulikuwa wapi mi nimekutafuta siku nzima bana...
     
Loading...