Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani wa kulaumiwa kuhusiana na tatizo la umasikini nchini...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bakarikazinja, Jan 2, 2010.

  1. b

    bakarikazinja Senior Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo hili limeanza kuwa kubwa sana na vilevile limeanza kuleta athari kubwa sana kwa jamii mwanzoni nilidhania wa kulaumu ni historia ya nchi lakini sasa nimejua hilo tu hali toshi hivyo wana jamii nalileta kwenu hilo.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umekosea mlango mkuu, umeingia chumba tofauti.
     
Loading...