Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wa kujitoa muhanga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Nov 18, 2011.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Sote tunafahamu mapinduzi ya kweli kule Tunisia yalianzaje, alikuwa ni kijana mmoja aliyetumia muda wake kudili na masomo akawa amehitimu mwisho wake! Hakubahatika kuhajiliwa akahamua kujiajili kwa kufanya biashara ndogondogo (machinga) ambapo alikuwa akisumbuliwa sana na Police. Alichoka akaamua kununua mafuta ya petrol na kujimwagia na kujilipua na aliacha ujumbe na watu waliupata! Maandamano yalianza! Njia sahihi watanzania 2itumie unadhani ni ipi?
     
  2. majata

    majata JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    mapinduzi uyaanze wewe kama yule kijana wa tunisia.
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna kijana aliwekkwa ndani huko mtwara kwa kosa la uzururaji amejinyonga akiwa selo.......
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Atakuwa amechoka kuishi tu huyo lakini tukio lake halina uhusiano na harakati za mapinduzi.
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Anza wewe kamanda wa kweli
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kifo ni sure event kwa kila mmoja. lakini kufa reasonably
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mi niko tyr! Je kwa ntakaowaacha mko tyr kwa mapinduzi ya kweli katika taifa hli?
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmmh! unabomu? sema haraka
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Yoyote hatakae kuwa tayari kujitoa muhanga hasiwe na wasiwasi familia yake taipatia maitaji yote haswa mke wake!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    marekebisho

    .kuhajiliwa=kuajiriwa
    .kuhamua=kuamua
    .2itumie=???!!!.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuwa hata wewe kama unaona inafaa.

    Nakutakia kila la kheri ktk maamuzi yako.
     
  12. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wewe c ndo wale wanaocameruniwa kwenye masaburi?hizo nguvu umezipata wapi?
     
  13. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Samahani Mkuu, huwa sipendi hiki na kwako itakuwa mtu wa kwanza lakini naomba niwie radhi.
    Ni kuajiriwa na sio kuajiliwa na ni kujiajiri na sio kujiajili. Maneno hayo asili yake ni neno Ajira.
    Shukran.
     
Loading...