Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wa kujibu mapigo?.....wewe ni wa kundi gani?....na hawa je?.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Nov 10, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani wakujibu mapigo?.........Nilitaka kujua tuu kama Mh Mizengo kayanza peter Pinda
    alikuwa akimaanisha nini kuhusu kujibu mapigo?
    Je ni polisi kujibu mapigo au ni wanaachama wa ccm maslahi kujibu mapigo?


    Ona hawa.......mikono juu

    CHADEMA 2.JPG
     
Loading...