Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani wa kuchanganyikiwa? Mr a au mke wa mr b?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ANTA, Feb 2, 2012.

  1. A

    ANTA Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A na b ni marafiki, wote ni wanaume na wameoa. A kamtamani mke wa b. Kamtongoza, mke wa b kakubali kwa masharti ya kupewa tsh 100,000/=. Lakini a hana kitu cha kumhonga mke wa b. Kwa kuwa a na b ni marafiki. A anaamua kukopa tsh 100,000/= kutoka kwa rafiki yake b akimwambia anampeleka mtoto shule na atalipa baada ya siku 3. B alienda kuchukua hela alizomwachia mke wake atunze sh 100,000/= (note za 2000/= hamsini) ili akampe a amalize shida zake. A alipopewa hiyo hela, baada ya siku 3, a akaenda na kuzihonga kwa mke wa b na kupata mzigo. Wakati anaondoka b alimuona akiishia njiani akitoka nyumbani kwake. B alipofika akamuuliza mke wake, nani katoka hapa? Mke wake wakati akiwaza, mme wake akaendelea kumuuliza, mr a alishaleta hela yangu 100,000/=? Mke wake akashutuka sana, ikabidi aseme ndiyo. Akampatia mme wake hizo sh 100,000. Mr b akampigia a na kumwambia ahsante sana, taarifa zako nimezipata hapa home na hela nimeiona (akiimanisha salam na hela yake ameipata). Wakati mr b hajui chochote, mke wake yuko chumbani kachanganyikiwa akihisi mr a na b walimwekea mtego, na hela ni zile zile note 50 za buku mbili mbili. Mr a naye kachanganyikiwa akihisi mr b amemfahamu mchezo wake, na pengine anahisi mr b na mke wake walimwekea mtego. Huku mr b hajui lolote bali anafurahi kuona mr a karudisha hela zake kwa wakati. Je, mr a afanye nini, mke wa b aende wapi, na mr b akijua itakuwaje. Mke wa b na mr a wanaendelea kutumiana ujumbe wa matusi na wamekuwa maadui, kila mmoja anawaza kutoroka ili mr b asianzie kwake. Mh, itakuwaje?
     
  2. T

    Temba Innocent Jvr Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hyo kali yan n fulu kuchanganya kichwa
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imerudiwa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haitakaa initokee
    sina jibu
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Copy and paste
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mr A na mke wa Mr B wote hawakupaswa kuchanganyikiwa kwasababu Mr B hawezi kwa njia yoyote akakubali kumtega mke wake au rafiki yake kwa kiwango cha kuacha wakafanya Mapenzi.
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bila shaka wewe ni mke wa B??
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nothing new under the planet, maboresho tu!
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    subiri wanamahesabu waje!...algebra hiyo
     
  10. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hanma jipya.....
     
Loading...