Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani vinara wa Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sweke34, Nov 9, 2011.

  1. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakuu,
    Naomba msaada wenu katika hayo mambo niliyoyaorodhesha hapo chini ili kufanikisha utafiti wangu mdogo kuhusu Internet Business hapa TZ

    • 10 Most popular Blogs
    • 10 Most popular Community Websites/ Online Forums
    • 5 Most popular E-Business websites
    • 5 Most popular Travel Websites- Hizi ni websites zinazoonyesha vitu kama hotels , migahawa, jinsi ya ku book flights etc ukiwa Tanzania.
    • 5 Most popular Social Networking websites kama Facebook / hapa mnaweza kuweka hata Dating websites kama zipo.
    • 5 Most popular Kids websites .

    Natanguliza Shukran..!
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naona wanajamvi wanabania kweli.....!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uvumilivu kijana, hii siyo ya kukurupukia. Usikute ni assignment na majibu unategemea hapa!

    Jaribu na Alexa, wakati ukiwasubiria akina Mtazamaji
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hamna hata moja.
     
Loading...